.:†:.10B11.:†:.nEw.†.NeW

Thảo luận trong 'B11' bắt đầu bởi nhok_pi_cute, 8 Tháng chín 2009.

1. nhok_pi_cute

nhok_pi_cute New Member

bonsoir ^.^ hi các bạn bên B8 thanks vì đã ủng hộ bon chen chạy wa chơi với B11 ;)) bác Cường có ý định kua lớp trưởng nhà tớ àk ;)) hơi căng thẳng nghen
    ...Àh màh pác Tuấn nhà ta leo rào vào hồi nào thía nhỉ X( tớ đã cấm pác leo rào dưới mọi hình thức rùi kia màh .... lì dã man X(
    ...êh tên Bảo kai mún gì (tmi) dám chọc phá pé Nùm nhà B11 hả :banhbao11: nói câu đó lờ có ý zì hả X( .... X( này thì ngắm suốt buổi nàk B-)
    ...Hoan hô bạn Núm có tinh thần đấu tranh vì cộng đồng :-bd ( thực chất chỉ là ham hố thấy ng ta chơi đòi chơi theo thôi :p nhưng màh kệ cứ khen cho có lệ :banhbao28: )

2. p3_luv_nhox

p3_luv_nhox New Member

hjz...tiê'k la` b11 la` gỉl hem a`k...hjz...mi' thă`ng kon troai lưo`7j như j` a'k...:-&:-&
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    a'j cha`...ba.n K lop ta dzao nj` ko thy'a zo6 topic ku?a lop...hum nj mo'y thy'a xuâ'k hiện nhaz...

3. nấmheo

nấmheo New Member

Nấm not Núm nha nha bạn KKK nhaaa . . . :-w
    mình mún chơi bóg đá :-j:-j

4. jb.kolor

jb.kolor New Member

haiz haiz... bóng đá diễn ra ngày mấy nhỉ? B-)

5. _Skin_

_Skin_ New Member

Ðề: .:†:.10B11.:†:.nEw.†.NeW

lop minh co da k do?! :)) haha

6. nhok_pi_cute

nhok_pi_cute New Member

chòy chòy hôm nay các quận chúa đòi đá banh kìa #-o thiệt k tin nỗi :banhbao55: hok bik đá bánh kiểu quiz tộc thì chừng nào banh zào lưới hen ;))... pợn Hà kai sao zám nói kon troai lớp lười (tmi) vuốt mặt fải nể mũi chớ :((

7. po.kun

po.kun New Member

cho e ké zới nha các bác (10b12)
    yahoooooooooooo bo.kun94

8. Vjol3t_1305

Vjol3t_1305 Sexy-Free-Single Staff Member

qua lớp đàn em chơi dc hok zậy?
    ^^~.....:banhbao18:

9. devilcutê

devilcutê New Member

b11 đá banh dy kuj cổ zũ cho, cho bạn nấm làm thủ môn dy, tui dung kế bên nhiều chiện ne`>:D<:-"

10. nấmheo

nấmheo New Member

mình làm thủ môn k bik sao ta 8-> chắc lớp mình thắg dài dài qá =)) thủ môn chọi từ bên đây chọi qa kia lun =))