Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Mún đội Văn Nghệ của trường !

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi ChePe, 10 Tháng chín 2009.

1. ChePe

ChePe New Member

tại nge nói..bạn mụi khoái dô đội văn nghệ của trường lắm..nó năm ngoái tại trường cũ là ca sĩ của trường mà ...năm ngoái nhắc tên nó ai cũng bét ..năm nay nhắc tên nó ...có mình mụi biết ><
    ...nó định xin thầy Phạm Hùng cho dô đội văn nghệ của trường...
    ..mà lên lớp 10 có mình nó là bạn..nó đi đâu..mụi đi đấy ..nên mún ham hố dô đội văn nghệ trường ..hát hò hú hét ..múa mai qay cuồng gì á ..chắc mắc cười lắm..giọng hát ma chê quỷ hờn ...tướng đi như rôbốt ..mà thíc vô ..thì đc k nhỉ ? :D
    có sư huynh sư tỉ ..hay sư phụ nào biết chỉ mụi w

2. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

vào sinh hoạt thôi mà, ai cấm đâu , em cứ gặp thầy Phạm Hùng xin vào là đc thôi àh.:-bd

3. ChePe

ChePe New Member

thôi đầu năm tới h..bày trò trc' mặt thầy Hùng ..bị thầy me gòi ...hok dám xin :((:((

4. Lina92

Lina92 New Member

Ðề: Mún đội Văn Nghệ của trường !

Oe`,cô ga'i nì thik là , thích thì cứ xin vào....chứ nhát gan thì cứ việc ngồi ở dưới hàng khán giả suốt 3 năm nhe' e !..hihi....mạnh dạn đi^^

5. pe_nhim26

pe_nhim26 Moderator Staff Member

Ðề: Mún đội Văn Nghệ của trường !

ss ơi , làm sao xin được vào đội văn nghệ vậy ??

6. jacktriet

jacktriet Đội HLV số 4

lấy cái miss của trường hú lên là dx zo à
    Còn mụi mụi mà zo ĐVN thì cả trường chit' ngắt:banhbao55::banhbao55:

7. sangmomtk

sangmomtk New Member

herher...e cũng mún vào lắm nhưng vì chưa có ai mai mối vào...hẻher..ai mai mối e vào...e đút lót cho nhé..;))thanks mọi ng`. Hãy thể hiện là chính mình deeeeeeeeeeeeeeee...:=)):banhbao42:~^o^~:ar!

8. Jill.l.0.v.3

Jill.l.0.v.3 New Member

Em cũng muốn vô màh làm cách nào để đc vô ạ ?

9. Hi.Hater

Hi.Hater Member

đội Văn Nghệ trông dễ vào quá nhỉ :):)

10. boconganh2x

boconganh2x New Member

Có ACE nào biết tự đề bài hát trong clip do lớp 12C trường mình nhảy đóa http://www.youtube.com/watch?v=qK4xuM_ClEU có name là khai giang 2008-2009 do bạn HKha67 up lên hok chỉ mình với ????