MC 2!School's English Club tổ chức casting!!

Thảo luận trong 'Ngoại Ngữ' bắt đầu bởi Lina92, 14 Tháng chín 2009.

1. Lina92

Lina92 New Member

CLB Anh văn trường Marie Curie sẽ tổ chức 1 buổi casting cho 2 show diễn báo cáo của CLB truoc toàn trường vào tháng 10 và 11 sắp tới

Ngày casting : chủ nhật 20/9/09 ....tại phòng D4 vào lúc 10h sáng.
    Lý do CLB chúng tớ tổ chức buổi casting này là để tìm kiếm lực lượng mới cho 2 buổi biểu diễn nói trên .

Nội dung casting : co' 3 nội dung cho các bạn lựa chọn tùy theo năng khiếu của bản thân

+ Kịch : các bạn tự diễn 1 bài kịch tự do bằng tiếng anh . Điều kiện :.... diễn xuất tốt ,dễ thương ,phát âm tiếng anh rõ và dễ nghe .

+ Hát : các bạn hát 1 bài tự chọn bằng tiếng Anh [ k0 bắt buộc phải có nhạc ] . Điều kiện : có chất giọng tốt ,hát rõ ca từ tiếng anh .

+ Nhảy : ở nội dung này chúng tớ chia làm 2 thể loại là hiphop dance và nhảy hiện đại thông thường nên các bạn có thể chọn 1 trong 2 hoặc cả 2 thì càng tốt . Điều kiện : nhảy có chất và có cảm xúc,bắt bài tốt và nghe nhạc tốt .

Còn những bạn k0 tham gia casting nếu các bạn muốn đăng kí làm member của CLB thì các bạn co' thể đến buổi casting và đăng kí cho LiNa 12C [ trưởng nhóm ] tại phòng d4

2. pe_nhim26

pe_nhim26 Moderator Staff Member

Ðề: MC 2!School's English Club tổ chức casting!!

cho e join in nha chị Lina !!! @};-

3. Lina92

Lina92 New Member

Okie thôi em ....Cứ tự nhiên ....^^

4. The_Fame10D3

The_Fame10D3 New Member

Hí hí... Ss ui lớp 10 mới vô trường tham gia đc hok ??? @};-@};- Mà ss ui làm bài kịch tiếng Anh là giống như thuyết trình đó hả ??? :-??:-??:-??

5. pepsitrang94

pepsitrang94 New Member

em có cần casting hông chị ??? chị biết em nhảy thế nào rùi mah` ;;)

còn kịch tiếng anh thì ......... em phải soạn và tự độc thoại 1 mình à ??????

6. Lina92

Lina92 New Member

3 khối lớp đều có thể tham gia casting ......còn về phần drama thì các bạn diễn 1 bài tự chọn,có thể nhờ 1 bạn khác tham ja đóng kịch hỗ trợ cho phần thi của mình,solo cũng k0 sao, miễn là các bạn cho ng chấm thấy đc khả năng nói tiếng anh rõ ràng ,diễn tự nhiên là đc .....Còn cô pepsi kia thì e thix cast cái nào thì cứ cast chung với mọi người đi cho no' fair lun e hen, ...

7. The_Fame10D3

The_Fame10D3 New Member

ohm ukie Vậy chắc em tham gia ák :D B-)B-)

8. _Skin_

_Skin_ New Member

Hihi! vay Chu nhat e cung di de dang ki tham gia lun! :x! Dc k sis?! :p

9. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Lina mượn đất forum để thông báo thì nhớ chụp hình buổi cast để ủng hộ forum hen

10. Lina92

Lina92 New Member

HIx,chắc phải nhờ bạn nó chụp hình chứ e ngồi trong dàn BGK thì chụp = niềm tin chắc!....hahah ^^