Các têngirl khi nối tóc nhớ cẩn thận!

Hewie

Hôm bữa thằng bạn kể,đại để là nó có 1 kon bạn mà con bạn này nó có 1 đứa em mà kon này nó lại có 1 bạn gái đi nối tóc.Tóc nó trước khi nối thì ngắn tới ngăn vai thôi nhưng sau đó lại dài tới hết chiều dài lưng luôn.Rồi tối đó,khi mà ăn cơm xong nhỏ này nó chải tóc trước gương, đến khi nó nghe ai đó nói:"Trời ơi!Em chải hay quá,tóc chị thẳng ra rồi này"!.Con nhỏ hết hồn quay đầu lại mà chả thấy gì cái chải tiếp,vẫn có đứa nào nói:"Chải bên trái nè em,còn rối lắm nè!".Con nhỏ sợ cái nó kêu mẹ vụ này,mẹ nó không tin cái kêu nó ngồi trước mặt để chải dùm.Chải đc 1 hồi cái:"Bác thấy tóc cháu đẹp ko,suôn mượt lắm hả bác?".Cái bà mẹ hoảng luôn,bởi chả thấy đứa nào dằng sau cũng như ở đằng trước cái bả cắt 1 đoạn tóc:"Này!Bác mà cắt nữa là con này nó tiêu đấy nhá!".Rồi nhỏ này nói:"Thôi để mai con sửa lại tóc"...
Sau đêm hôm đó,người ta thấy con nhò chết trên giường,bị tóc siêt cổ...:-&

ChePe

cái giề vại chời ..thiệt k đấy..thấy xạo xạo sao á ....

nội cái dụ : nó có 1 con bạn..mà con bạn có 1 nhỏ em ..mà con này nó có 1 bạn gái đi nối tóc ...:-&

cũng chưa hẳn là tóc nối là tóc của người mất đâu bạn ..lúc trc' tóc mình dài ..mình đi cắt tóc ngắn..họ cũng lấy tóc của mình để nối cho người khác... #-o

supercow791

sao tự nhiên đọc tếu quá ta =)) =)) xạo quần gớm ghiếc luôn =))
mà mấy đứa nối tóc nhìn bá dơ lắm 8-| nhìn là bét nối tóc. Thà nuôi tóc cho dài còn đẹp.

ChePe

bà điên này..nối tóc gần 1 triệu 600K đó má ...

đâu có ai rãnh tiền bỏ tiền ra..đi nối cho đã..rồi bị kiu là bá dơ ..còn bị chết bất đắt kì tử...
thíu gì người đi nối tóc.. :-&