Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

On mic chém nhẹ thoy nha các bạn

Thảo luận trong 'Phòng thu âm' bắt đầu bởi SS-ItsTee, 10 Tháng mười 2009.

1. jeancover1994

jeancover1994 New Member

hinh nhu bai` nay cua young H :banhbao42::banhbao42:(hok dung dung chem em)

2. karik

karik New Member

:))

thằng này

thuộc lòng lyric luôn nhỉ

hình như giọng no 36 thì phải

young H no 38 =))

mà sao có 1 track vại mái track kia sao ko remix luôn đê

gà gà

3. [MCR]-LilF

[MCR]-LilF Bad Cutter

:)) mốc xì Y Hiếu voice chuẩn hơn nhiều
    cái này voice cũng khá roài
    quality này còn kém wá...thua Hiếu nhiều...!
    ko phải Hiếu

=)) nhưng vại cũng khá khen cho mày roài ..! good SS is da best

4. proa.colia

proa.colia New Member

bôi bẩn nhạc rap ! ! ! boii6 bẩn âm nhạc ! ! ! :p:p:p

5. Faust

Faust New Member

Bạn ở lớp nào vậy ? ( clip trắng đen ko bik lớp mấy ) Nghe giọng giống Young H wá . Rap ổn lắm . MÀ MC Super Boiiz là đám nào vậy ? Trg` mình cũng có band rap à . Band mình là MCz . Peace .

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

Nếu dc thì gặp làm wen nha. Bạn ở 4rum SSR à ? Band mình ko có fame . Mình học 11b8, học buổi sáng . Chiều thì 2 3 4 . Peace out .

6. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

jọng rap jống young H wá >:D< đỉnh đấy mà hát bài nào nhẹ nhẹ thôy,bài này nghe búa bổ làm e sợ :-s :-s

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

èo èo trùng ý với faust r` mà đúng là a này đọc jống v' young H thật đấy

7. anh tuấn 12b9=)

anh tuấn 12b9=) New Member

hay wa' ta oiiiiiiii......giõi wa' ta oiiiiiiii.....thoi` bui~ h uc' che' la` le^n on mic k ah` ta oiiiiiiiiii......ai la` vua dat' MC vay taaaaaaa.......10b3 fai~ k taaaaaaaaaaa???? hahahahahhahahha!

8. ronsoul

ronsoul New Member

chu' cu vay...dug co gay su vs may e lop 10...k thay dau` bai e no nc ha...dug gay su nua chu' oi...co j de thi xog r tih...neu' gap wa thi hen may e ra dau do "nc"...tren khu bih hug hoa nha t con nhiu dat trog' lam...=))...

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

va tien the thog bao vs ban Tee va toan the cac ban dag xem topic nay lun la..."vua of MC se dc cac dan anh nam nay nam ngoai nam truoc va cac nam truoc truoc nua vieg tham hen"...:D

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

va tien the thog bao vs ban Tee va toan the cac ban dag xem topic nay lun la..."vua of MC se dc cac dan anh nam nay nam ngoai nam truoc va cac nam truoc truoc nua vieg tham hen"...:D

9. anh tuấn 12b9=)

anh tuấn 12b9=) New Member

có sự nhầm lẫn rồi hoàng tiến ơi.... !:)) cái bài ráp này nó viết lâu rồi....từ tháng 10 rồi.....ko faI~ mới đây đâu!=)) ! k còn gì đễ nói nữa đâu !:))!

10. 4everalone

4everalone New Member

Ðề: On mic chém nhẹ thoy nha các bạn

Kệ Mịa , Giờ Bùn Ngưa Tay , Giờ Thík làm Gì Đc Nhau =))