sock ! Cách nói chiện của 1 pé 9x nak :))

bạn cảm thấy "con nhỏ " trong câu chuyện dưới thế nào

• Total voters
    28
  • Poll closed .

Vjol3t_1305

Sexy-Free-Single
Staff member
uj...mấy anh chị này....phải cho em ấy tự kiêu 1 chút chứ....^^~....trời lấy đi nhju` thứ quá còn mỗi cái tính tự tin thj` phải cho ng` ta xài thuj...:banhbao42::banhbao42:

smiled1

Cutter Super Mod
Re: Ðề: sock ! Cách nói chiện của 1 pé 9x nak :))

=))=))=))
đọc xong cười chịu k nổi =))
đáng lẽ post ở b0x chuyện cười mới phải nhỉ =))=))
dù ch0 nó có đẹp tới đâu thỳ cái cách nói chiện vớ vẩn này thằg nào nghe mà k mún chửj dzô mặt.sự thật là bạn ấy k có đc. đẹp lắm đâu! nói chiện jốg ng` kõi trên wá =)).
sa0 anh này hiền thế nhỉ? sa0 k mắng vào mặt nó ch0 nó pík thân,k lại thỳ kéo nguyên 4rum dzô hội đồg nó lun =))

Duong0912

Ðề: sock ! Cách nói chiện của 1 pé 9x nak :))

cái dáng như kon heo ấy,chả thấy đẹp gì cả thế mà cũng chãnh gớm ,có bồ ih SH làm như ghê gớm lắm zay,thời nay ngừi ta ih oto,máy bay hết rùi=))=))=))=))

lionel-kid

:banhbao12::banhbao12:
Chạy Sh thì sao chứ, a mình chạy sh mà nó chẳng có tiển đổ xăng , chỉ có cái vỏ thui bạn ah!!:banhbao32:
không ba má, tụi nó chỉ có đi xin ăn cả lũ...^O^||3
Con bé thì chẳng có cái gì đẹp:((
Dylan bây h trên dưới 3000, bon chen cua bạn gái của thằng sh làm gì hả bạn:-q
Mà nó chạy Sh gì thế:banhbao42:, 2009 thì chạy trước ah...:banhbao32:

aquakizz

Với cái "nhan sắc" như thế thì hoàn toàn không đủ tư cách để phân biệt "thượng lưu" với "hạ lưu", "sh" hay "xe đạp". Và với cái cách cư xử nói chuyện như thế thì cho dù đẹp cỡ mấy cũng chỉ là thứ đáng vứt vào sọt rác. Bởi có vẻ như "ẽm" bị cái bệnh paranoid mà bình dân để nói thì là "hoang tưởng".
Vì bản thân cũng có chứng kiến nhiều "em gái" như thế rồi, và lần nào "mấy ẽm" cũng được dạy dỗ kĩ càng :banhbao30::banhbao30:
Mà đành chịu thôi, đời sinh ra mấy em trèo cao, đu cột giỏi như thế thì mới có cái để "mấy chị" như mình tự hào về nhân cách của bản thưn :banhbao30:;));))

Silver

nói chuyện thấy khốn nạn dễ sợ .X(X( nó nghĩ nó là ai ? đẹp trai đủ tiêu chuẩn để đi chơi zoi nó nữa hả ? cóc cần đi lun :ar!:ar!