10b3 ...........

Chaukhin

Hihihih....tình hình là mình mem lúp 10 mới vô ,cũng gần 1/2 học kì gùi :d hnay điên khìn múh bộc lộ cảm xúc :)) (sến vãi ) hihih. đang học ở lúp 10B3 do cố Lý Tuyết Loan chủ nhiệm :banhbao30: (sung sướng vãi ) .nhưng thú thật lúc mới đầu vô,rất rất ghét cái lúp nì,và có 1 vài điều rất ư là k thik :( .mình cứ nghĩ là : lúp nì chẳng là j,bạn bè j mừ k tốt tí nào....:( gùi nì nọ....túm lại là mọi điều xấu mình điều nghĩ về lúp nì :( .vì mình mới mom men lên lúp 10,chưa wen,chưa hoà đồng dc :( .srr.nhưng h mình thấy những điều đó k đúng tí nào :) .vì 10B3 wả thịt rất khìn,wá ư là xồn xồn ;)) .1 lúp đoàn kết thịt sự.ăn vụng cùng nhau nà :)) ,lên sổ đầu bài cùng nhau nà :)) khìn cùng nhau nà,bị miss Loan chữi cùng nhau nà.......và wan trọng hơn cả là đoàn kết cùng nhau.....(k bít mình nói xấu B3 zậy,mai vô có bị oánh hok ta :(( )mong rằng 3 năm sau,B3 vẫn khìn thế :d ...BFF :( bi h mới 11/2 học kì...còn rất nhìu thơi gian,mong là trong thời gian đ1o,có nhưng điều tuyệt vời nhất :d ...i luv B3 :d .chó lông Xù iu mí bạn :-"

heo3bie

anh cug? dc z0 s0 3 rau` a' .... ma` 12A3 ..... km waj` ma h0k? bek mat .... nge n0aj' cn anh c0a' c0^? vu? ma` se0 h0k? bek mat ta .... >:D<>:D<

nh0c miki

hay wá nház..............i* 10.B.3 zô độ..tuy lúp còn nh` xích mích l' nhưg tg mo.j ng` sẽ hĩu nhau...n' hy zọg là zậy...hjhj....đoàn kết là kái mà n' thjk nhuk ở lúp mình ák...muakkkkkk..:banhbao29:..hjhj..12Ả cũg mún trẽ lại sao nàk...zô càg đôg zui chứ sao nà..:p