[*WARNING*]chôm đc từ 1 home studio

Status
Không mở trả lời sau này.

Kei-chan

Trùm tự sướng của nhân loại đây mà:)))....cái mặt dòm dậy mà bị bịnh...tội qua':">.....bịnh vô liêm sĩ coi bộ khó chữa:))))

Bin_KemB

Trùm tự sướng của nhân loại đây mà:)))....cái mặt dòm dậy mà bị bịnh...tội qua':">.....bịnh vô liêm sĩ coi bộ khó chữa:))))

nhin` lai chung may`...............chi bik noi xau nguoi khac.............lam` nhu hay lam.............doc ko hiu j` cung bay` dat balam tum lum...........:-&:-&

J.BoBeep

nhin` lai chung may`...............chi bik noi xau nguoi khac.............lam` nhu hay lam.............doc ko hiu j` cung bay` dat balam tum lum...........:-&:-&

Thế bạn của bạn đi lấy nhạc ng khác về nói là mình hát chắc là hay lắm =))
Nhìn lại con ng của bạn đi đã...mà qên, tui nhìn cậu bạn It's Tê <:))> của bạn là tui biết bạn như nào r`=))

[N]asdo_K

cover rồi lên mặt nữa kìa sao bạn k khuyên bạn ấy đi :))
MCR để bạn Tê nói vậy còn cười àh :| nói vậy hiểu rồi hah

Roki.Kun

Active Member
cover rồi lên mặt nữa kìa sao bạn k khuyên bạn ấy đi :))
MCR để bạn Tê nói vậy còn cười àh :| nói vậy hiểu rồi hah

Hơhơ , bác chưa biết hả
cả [MCR] Mra , LilF j` j` đó ,cùng IP với nick it's tee đó :)>- , nhờ admin truy rồy :)>- hè hè
trình tự sướng cao thật :x

Roki.Kun

Active Member
Demo này chơm đc của thằng Tee khùng....:))
anh em vào bàn tán nào....dô dô dô....hàng hiếm có 1 ko 2 nè

em nào mà làm thằng nhỏ đau bùn thế bay....:banhbao30::banhbao30:

máu lữa wáX(X(

NÓi thêm tí

Hàng khá hiếm nhỉ ;)) , tại hàng này có mỗi bn it's tee tự sướng tự cắp hà , ai làm trò đó đâu , xấu lắm :"> trình cao nữaaaa ,, a~~~~ hâm mộ

Zenry[S]

Bấy lâu cứ tưởng chú Tee cũng ghê gớm chứ =)) ...... hok ngờ cũng chỉ là mấy đưa loi choi rãnh rỗi đi làm ba cái việc tào lao này =)) ... tạo danh tiếng àh ......coi chừng rớt cái nhân phẩm nhá ..=)) ......!!!! Lâu nay cũng ko mún vạch mặt ra làm jì ..... cứ để xem chú như thế nào =)) .........bây jờ hố hàng rồi thì đừng có mà nói jì há =)) .......thêm mấy bạn B3 vào đỡ dùm chú =)) .....kể ra lớp bạn cũng đoàn kết thật =)) ......bít tâng bốc và đỡ đòn khi bạn mình bị xoáy :)) ...!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.