MCR...cùng vui với tho thất ngôn tứ tuyệt(It'sTee)

Thảo luận trong 'Bài linh tinh, Sự kiện cũ' bắt đầu bởi It'sTee, 30 Tháng mười 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. J.BoBeep

J.BoBeep New Member

thì đó tui dạo dạo qa cái thấy :| cái lập nick nói luôn :|
    tui hỏng muốn nói này nói nọ trong 4rum trg ngta nhưng nếu hnay tui k lật thì sớm muộn cũng có ng lật :))) càng sớm càng tốt mà :)))

Mà bạn It's Tee j j đó thích ngành đạo chích nhỉ =)) từ thơ đến ca đâu cũng thấy bạn chôm chỉa =))) tui qa bên cái j mà Warning* đó, cái đó NhocKa thấy chưa =)) mới bật nghe là tui bổ chửng =))

2. Zenry[S]

Zenry[S] New Member

Haha..... tưởng sao =)) .......cuối cùng cũng chỉ là mấy màn xoáy và xoắn của bạn Tee :)) .....!!! Tốt nhất là dừng cái trò chôm chỉa và bt như mọi ng` đi ha =)) .....!!!!! Nói vậy thoy .... =)) ..!!! Thầy Thái bít dc sự thật chắc đau lòng lắm đây =)) .....!!!!

3. Mean.little

Mean.little Member

thường thì mình nhớ hồi đó post bài trong 4rum có đem bài của 2pic # thì cũng phải để chữ " sưu tầm " cho ng` xem biết chứ nhỉ ;));))

4. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

the sao ban ko thu lam di................thay Thai cung khen ma`...........chep.......... lam nhu hay lam............phe binh tum lum.............:banhbao11::banhbao11:

5. Nhocka

Nhocka Member

=) sao bn không thử click link r` so sánh ?
    thầy Thái khen mà .. mà là khen bài của ngta .. :-j
    nguyên topic này toàn ôm từ bên kia wa 8-} .. chỉ có mấy bn là tự làm thơ .. 8-}

6. It'sTee

It'sTee New Member

hơizzzz....

mún góp zui mà hễ có gì lạ lạ là "phán"

hỏi 1 câu chứ 4rum để zui đúng hông....

mình đem cái zui về đất mình cũng ý kiến....

tui chỉ tuyên truyền cái hay thôi ha...mà công nhận hay mới share ko hay cũng đéo thèm share

thằng karik post cái topic cũng đúng...4rum gì mà chẳng có 1 chữ "chất"

7. [MCR]-MrA

[MCR]-MrA New Member

1 thằng chó thì cứ cặm cụi share cái hay cho ng ta xem ròi bị chữi :))

còn 1 đám chó thích chữi ng ta để ra vẽ là mình có trình

tiếp tục đi mấy em....=))

8. [MCR]-LilF

[MCR]-LilF Bad Cutter

ngu chưa....4rum này chán lắm....cho tụi nó coi mà tụi nó phắc ngược lại mới ghê....

ức chế :)):banhbao32:

9. [N]asdo_K

[N]asdo_K New Member

share sao k ghi trích mà phải luôn tuồng và khí thế vậy làm cái gì :-"

10. Kei-chan

Kei-chan New Member

Bạn này bị mắc quá chời bịnh xã hội nè:))....bịnh ăn cắp vặt:))))....bịnh fucke:))....bịnh tự sướng:)))....bạn dư nick yahoo nhưng chắc bạn hõng có dư IP đâu ha:)))....chời...mấy bịnh xã hội lây nhanh quá đ thôi:">

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.