MCR...cùng vui với tho thất ngôn tứ tuyệt(It'sTee)

Thảo luận trong 'Bài linh tinh, Sự kiện cũ' bắt đầu bởi It'sTee, 30 Tháng mười 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bin_KemB

Bin_KemB New Member

noi thang? ra lun la`...............lao' leu'................tu ki? ma` ko bik.............va` nha` tui ma dan di benh vien gap chuyen gia tam ly di.............:((:((

2. J.BoBeep

J.BoBeep New Member

Bạn này sao nỡ tàn nhẫn qá =)) ngta đã ráng giấu mà bạn cứ lôi ra nói như vậy ngta nhục k biết chui mặt vào đâu bây h =)) lỡ bạn ấy hết chỗ chui lại chui vào váy mấy bạn nữ thì kì lắm =))

3. [N]asdo_K

[N]asdo_K New Member

sao nghe thảm quá vậy :| nghe bảo rapper mới nổi gì màh ta :-/

4. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

Ơ hay , xoáy nhêỷ , "Chất" của bn là thế nào , là cắp cái của ng`ta rồi nhận là của bn là chất hả , mà bạn ơi , bạn rớt cái j` kia ... à thôi , để mình nói lun , " nhân phẩm " ấy ;)
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    =)) tự chửi mình kìa , như Kei nói đấy ;)) , bạn có dư Y!M nhưg chắc k dư IP đâu , clone ra 3 nick để rồi tự sướng à =)) , cáin ày gọi là j` ta :-? , masterpating spirit :)>- , vui hén , cần j` phải xài trình vs hạng ko trình

5. Zenry[S]

Zenry[S] New Member

Tưởng mình làm jì mọi ng` ko bít àh =)) ...... sai lầm nghiêm trọng :)) .... trình cũng cao ......nhưng cái trình này làm cái khác thì dc hơn =))

6. Mean.little

Mean.little Member

đã bảo rồi , để có chữ trích hay sưu tầm từ 4rum # cũng có chết ai , hay thì hay thật đấy nhưng mà mất cái nguồn rồi thì .....

7. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

=)) mày ích eo , biết ghi j` đâu mà bày đặt "..." ;))

8. J.BoBeep

J.BoBeep New Member

masterpating spirit
    Hahahahahahahahahhahahaha :))

@[N]asdo : ờ một rapper có tuổi mà k có tên =)) <nói chứ bạn ấy nổi tiếng về cái lãnh vực ở trên cơ, chắc bữa nào phải qa thọ giáo để nâng trình tự sướng qá =))>

9. Kei-chan

Kei-chan New Member

cái bản mặt mng này mà biết đến chữ NHỤC sao bạn:)))...CHAI LÌ DÀY MẶT cả ra r`:">>>>>

10. J.BoBeep

J.BoBeep New Member

Quên là ngta buôn kem chống nhục hàng sỉ =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.