Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Em,Anh xin lỗi(^^)

Thảo luận trong 'Phòng thu âm' bắt đầu bởi It'sTee, 5 Tháng mười một 2009.

1. It'sTee

It'sTee New Member

Hôm nay khi anh về nhà,ko em anh bùn 1 mình,ghi bao nh câu yêu thương anh gởi lòng anh vào câu thơ
    Đã có những lúc anh khờ,đã có những lúc ơ hờ,đã có nhưng lúc con tin của anh như đau thật đau vì
    Anh lun hay chọc gái,em thì iu anh mà anh lun vô tâm vô tư anh nghĩ rằng em chẳng iu anh

Thoáng thấy đã wá sai lầm,đã chẳng thể hiểu em nhiều,đã chẳng nói hết iu thương của anh thời gian wa

Nhưng 1 lần thôi,người đẹp ơi em hãy tha thứ lỗi lầm...Quá iu em nên đôi khi anh thường hay wá lo lắng có lúc mất em

Lỗi do anh trong chuyện này là lỗi do anh,em buồn phiền,cũng do anh...em bùn fiền cũng do anh,nhưng tại vì...anh wá iu em nên dại khờ...anh xin lỗi em nhé...sẽ ko như thế nữa đâu

2. acquycon182325

acquycon182325 New Member

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30: .............................................................................

3. heo3bie

heo3bie New Member

h0k bek faj? n0aj gj bj h day^ ..... @};-@};-@};-@};-

4. acquycon182325

:banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32:...............noj' daj dy nah`..............nghj~ j` thj` noj' doa' nah`......................:-":-":-":-":-":-"

5. [MCR]-LilF

[MCR]-LilF Bad Cutter

sặc...tee
    mày wen nhỏ nào mà...vậy
    thôi nào...trong tình yêu thì phải có thử thách chứ!!! đúng hông nè...
    2 đứa cố gắng vượt wa...ròi mọi chuyện cũng tốt thoi...
    mà tao khuyên mài...phải để tâm đến ng ta...chọc gái wài...cái tật ko chừa
    để tìm đc 1 ng yêu mình khó lắm....nên phải biết quý và trân trọng
    cố lên..:):) chúc 2 đứa vui vẻ nà

6. acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:..................a uj.......tuj noa' chua coa' wen...........................:-":-":-":-":-":-"..............nhug vao` 1 ng` neo` doa' dep troj`.................

7. [MCR]-MrA

[MCR]-MrA New Member

nghe nói là tên Thuý An...tao hỏi wài nó ko nói...
    tao phải nhờ gián điệp mới biết đó...
    hehehe

(ko biết em có trên 4rum ko) anh kể cho em nghe...
    tính tình nó như dậy đó(biết wá mà) để tụi anh nói nó cho...từ từ ròi nó hết à
    ...chọc gái dậy thôi...nó chung thuỷ lắm...cũng tốt bụng nữa
    có điều nóng tính thôi à...;));))

hehe ai mà wen đc chắc sướng lắm
    :banhbao30::banhbao30:

8. acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:..........................gjan' djep cua? a le` aj thja????.............seo muh` djeu` tra hay we' eh`...................:-":-":-":-":-":-"

9. [MCR]-MrA

[MCR]-MrA New Member

hok nói đc nói ra...thì mốt sẽ ko biết đc bí mật nữa
    hehehe

10. acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:........................e ko can gjan' djep muh` van~ bjk ah'.................................;));));));));));))