Em,Anh xin lỗi(^^)

It'sTee

Hôm nay khi anh về nhà,ko em anh bùn 1 mình,ghi bao nh câu yêu thương anh gởi lòng anh vào câu thơ
Đã có những lúc anh khờ,đã có những lúc ơ hờ,đã có nhưng lúc con tin của anh như đau thật đau vì
Anh lun hay chọc gái,em thì iu anh mà anh lun vô tâm vô tư anh nghĩ rằng em chẳng iu anh

Thoáng thấy đã wá sai lầm,đã chẳng thể hiểu em nhiều,đã chẳng nói hết iu thương của anh thời gian wa

Nhưng 1 lần thôi,người đẹp ơi em hãy tha thứ lỗi lầm...Quá iu em nên đôi khi anh thường hay wá lo lắng có lúc mất em

Lỗi do anh trong chuyện này là lỗi do anh,em buồn phiền,cũng do anh...em bùn fiền cũng do anh,nhưng tại vì...anh wá iu em nên dại khờ...anh xin lỗi em nhé...sẽ ko như thế nữa đâu

acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30: .............................................................................

[MCR]-LilF

Bad Cutter
sặc...tee
mày wen nhỏ nào mà...vậy
thôi nào...trong tình yêu thì phải có thử thách chứ!!! đúng hông nè...
2 đứa cố gắng vượt wa...ròi mọi chuyện cũng tốt thoi...
mà tao khuyên mài...phải để tâm đến ng ta...chọc gái wài...cái tật ko chừa
để tìm đc 1 ng yêu mình khó lắm....nên phải biết quý và trân trọng
cố lên..:):) chúc 2 đứa vui vẻ nà

acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:..................a uj.......tuj noa' chua coa' wen...........................:-":-":-":-":-":-"..............nhug vao` 1 ng` neo` doa' dep troj`.................

[MCR]-MrA

nghe nói là tên Thuý An...tao hỏi wài nó ko nói...
tao phải nhờ gián điệp mới biết đó...
hehehe

(ko biết em có trên 4rum ko) anh kể cho em nghe...
tính tình nó như dậy đó(biết wá mà) để tụi anh nói nó cho...từ từ ròi nó hết à
...chọc gái dậy thôi...nó chung thuỷ lắm...cũng tốt bụng nữa
có điều nóng tính thôi à...;));))

hehe ai mà wen đc chắc sướng lắm
:banhbao30::banhbao30:

acquycon182325

:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:..........................gjan' djep cua? a le` aj thja????.............seo muh` djeu` tra hay we' eh`...................:-":-":-":-":-":-"