Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

Thảo luận trong 'Sự kiện trong trường' bắt đầu bởi angela_kool, 12 Tháng mười một 2009.

1. bboy1345

bboy1345 New Member

hy vọng là sẽ qua.... giờ AV của cô Đỗ Trọng Lệ Dung trên phòng LAB, mình 10D2, sau đó là 10D1 tiết 5. Nghe đâu là hai người xô đẩy nhau rồi lỡ té (từ tầng 2 hay 3 dãy F).

2. angela_kool

angela_kool New Member

Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

đã xác nhận thông tin hok phải giỡn :)

3. bboy1345

bboy1345 New Member

Đúng đấy... lúc về cô Lệ Dung hoảng lắm :(( :((:((:((:((:((

4. Mean.little

Mean.little Member

hic .... căng dư~ dậy @@ .... mà công nhận cái khu F làm cái lan can thấp thật !!! @[email protected]
    Mình là hàng xóm D3 .... mong bạn ý sẽ qa khỏi ... ~^o^~ cố lên :((

5. mr.ny

mr.ny Active Member Staff Member

Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

anh hi vọng rằng em sẽ tai qua nạn khỏi , sau này đừng giữ trong lòng nữa nhá

6. centimet

centimet New Member

xin kính thưa cái vị! iem là mem của lớp D1 đây, xin đính chính cho rõ tin đồn nhảm nhí rẳng đùa giỡn là sai!

7. bboy1345

bboy1345 New Member

ủa ko phải đùa giỡn hả.. mấy anh chị lớp 11 thi dinh dưỡng nói là đùa giỡn. Nếu ko phải cho xl :((:((

8. mr.bon

mr.bon New Member

:((:((:((That la` chia buo^n` voi' cac' ban. nha'... To^i nghiep. thang` p3'.... sap thi hoc ky` 1 goy` ma` laj.....:-q:-q:-q

9. Fendy434

Fendy434 New Member

té ra là tự tử hửm? Em đang học bên dãy E thấy mấy thầy hiệu phó với mấy cô lao công chạy tới tấp lại khu F, mặt hốt hoảng rồi còn nghe tiếng xe cấp cứu nữa chứ. Không ngờ ghê vậy! Tội nghiệp bạn đó! Stress gì mà phải tự sát vậy nhỉ? Mong bạn mau bình phục

10. Lee.kenzo

Lee.kenzo New Member

tình là vậy...bạn ấy k stress j cả....chưa biết nguyên nhân chính xác dẫn đến việc bạn nhãy lầu và k hề có ai xô đẫy....mọi việc còn đang mơ hồ.....xin những ai k pík j thì đừng tung tin này nọ....và cảm ơn những anh , chị , bạn đã chia sẻ