Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

Thảo luận trong 'Sự kiện trong trường' bắt đầu bởi angela_kool, 12 Tháng mười một 2009.

1. Chaukhin

Chaukhin New Member

hx.đúng là k bít nói j :( chỉ cầu chúc bạn ý mau chong khoẻ mạnh :D cũng sắp ôn thi òy :( mừ chìu về thí mí chú CS vô nc vs thầy đôêmon :( tưởng oánh nhau hay j...ai ngờ :(

2. Nh0kFear_B1

Nh0kFear_B1 New Member

te' xuong nam` nguyen nguoj:(....mau' ko a`:((....luc do dang hoc woc' fong`:| nghe tjn ljen` chay ra bon chenT_T......thay nguyen vung~ mau' cung` ban. do'....nhin ma teo:ar!

3. angela_kool

angela_kool New Member

Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

máu chãy ra khỏi đàu thì không sao :)

chỉ gãy xương thoy

còn hok thấy máu chãy mới nguy hiểm

4. mr.bon

mr.bon New Member

:x:x:xUa` xury noj' dung' doa'.... Tap the? lop' 10b03 se~ chuc' cho ban. qua khọ duoc con nguy kjch:((:((:((

5. *Ami Chung*

*Ami Chung* New Member

Xay ra hui ne`o za. ta, dau co thay j dau nhung ma` tu.i nghiep wa' a`, cau cho a ay dung xuong gap dziem duong nha@};-@};-@};-

6. Vjol3t_1305

Vjol3t_1305 Sexy-Free-Single Staff Member

nhưng mak` nói chung là theo dc bjk lvì kq học tập nên mới nhảy....mak` là nhảy trg h học chứ hok phải là do giỡn j hết...nghe bọn lớp nó nói thế....
    vi` vậy rất mong mọi ng` đừng vì 1 chút chuyện có thể giải quyết dc mak` tự làm hại bản thân mjnh` như vậy...mạng ng` hok phải là cỏ rác...
    Cầu chúc cho em ấy bình phục...và mong em đừng sai lầm như vậy nữa...

7. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

cho anh hỏi tên của bạn ấy ha :banhbao55:

8. *Ami Chung*

*Ami Chung* New Member

trui ui! chi noi hay wa' a`, khuyen dung wa' troi lun:banhbao29::banhbao29::banhbao29:

9. MiniZk

MiniZk New Member

Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

Bạn em học D1 nói bị gãy tay gãy chân j` j` đó chứ ko có ...... %$^$^ :)

10. Vjol3t_1305

Vjol3t_1305 Sexy-Free-Single Staff Member

@ ẹc : hjnh` như tên là Khôi...