Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

Mozart_Toanhoc

Tại anh lạc quan yêu đời thì lúc nào cũng phải vậy . Nếu giỡn té thì còn thông cảm , còn muốn chết thì cứ chết , tự sinh tự diệt , đáng trách hơn đáng thương . Em ấy ko nghĩ đến bản thân thì cũng phải nghĩ đến gia đình . Nếu té chết thì ko sao , còn ko chết bị tàn phế thì khổ cho những người yêu thương nó . Mưởi mấy năm nuôi nó để nó muốn chết thì chết , muốn sống thì sống . Một tư tưởng ích kỉ , tồi tệ một cách khó hiểu của em nó . Anh thấy em nó rất can đảm và quả cảm khi nhảy xuống . ko biết em nó nghĩ gì mà lại nhảy xuống 1 cách tự nhiên , để lại nỗi kinh hoàng cho thầy cô và gia đình .

Mozart_Toanhoc

Re: Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

học toán nhiều qá nên bị lậm từ vựng tiếng việt ấy mà
dù sao thì c~ mừng vì e ấy k sao cả :)
Ko có đâu em ,người học toán nói chuyện còn hay hơn mấy người học văn . Với tính ngắn gọn , chuẩn xác và tư duy logic cao họ dễ dàng thuyết phục người nghe theo hướng của mình . Người học văn thì ko biết tính tích phân , đạo hàm nhưng người học toán thì có thể làm thơ , viết văn .

kunkun2050

Ðề: Bạn nam sinh 10d1 Marie Curie té lầu

theo e thấy và biết thì ~ người giỏi toán cứ như 1 thằng khùng, mắt lờ đờ và miệng toàn nói nhãm k hơn k kém (chỉ là ~người em b' thôi) chắc a là th ngoại lệ chăng :-t
thôi qây lại chủ đề đi a mozart :)