Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi [ẹc], 13 Tháng mười một 2009.

?

Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

1. Chỉnh sửa và nâng cấp lại toàn bộ trường.

10 vote(s)
    12.0%
  2. Nâng cao kỹ năng sư phạm và hiểu biết tâm lý cho giáo viên.

24 vote(s)
    28.9%
  3. Tạo nhiều hoạt động ngoại khóa hơn và tìm cách ứng dụng lý thuyết vào thực tế.

40 vote(s)
    48.2%
  4. Những việc làm khác (nếu bạn chọn cái này thì nhớ ghi rõ việc bạn sẽ làm ha)

9 vote(s)
    10.8%
  1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Dưới cách nhìn của anh về 1 ngôi trường cấp 3 thì anh có thể nói rằng trường Marie Curie tương đối ổn, không có than phiền gì cả nhưng đó chỉ là cái nhìn của 1 người đã ra trường 6-7 năm rồi cho nên nó sẽ khác nhiều so với các bạn học sinh bây giờ.
    Quay trở lại câu hỏi: "Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???". Chắc chắn sẽ có nhiều ý kiến khác nhau, ý kiến tốt như là mở rộng thư viện và nhiều đầu sách học sinh có thể đọc đc nhiều hơn, xây lan can cao hơn để khỏi rớt lầu như vừa rồi, các bạn trong lớp phải dọn sạch rác khi về .... và những ý đùa giỡn như là đập trường đi xây lại trường mới, chuyển đồng phục qua kiểu Hàn Quốc hay hủy bỏ các buổi chào cờ ... vân vân và vân vân ;)).
    Đó chỉ là vấn để bán tán trên mạng chứ bên ngoài thì việc thực hiện 1 ý tưởng hay thay đổi nào đó đều phụ thuộc vào nhiều yếu tố như nguồn vốn, pháp luật, sự ủng hộ, ....
    Cứ coi đây là 1 dịp để bạn thể hiện quan điểm, sự quan tâm và cách nhìn của bạn về trường và qua đó hiểu được phần nào về trường Marie Curie của mình hơn.

2. mr.ny

mr.ny Active Member Staff Member

Ðề: Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

nên cho thầy cô hỉu bik hơn zìa hs ;)) , ví dụ như nâng điểm sẽ giúp các em có độg lực chẳg hạn :-"

3. kaitou_kid_1412

kaitou_kid_1412 Administrator Staff Member

do cái nài nên bác vẫn là hs thui, hok làm hiệu trg~ đc đâu :banhbao32::banhbao32:
    theo em nên cách điệu đồ hs lên, bao nhiu năm cũng 1 kiểu :((:((

4. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

ẹc thì tham, chọn hết tất cả luôn :banhbao53:
    @ kid: đồng phục sài lâu nó thành 1 cái style rồi, nếu thay thì phải đẹp hơn , phong cách hơn chứ lỡ thay mà xấu hơn thì mang tiếng lắm. nhìn qua Bùi Thị Xuân, năm nay bên đó thay đổi đồng phục, nhìn cũng hay hay ấy :D

5. Hi.Hater

Hi.Hater Member

làm gì thì làm e ko mún đổi thầy cô :banhbao12::banhbao12:

6. Silver

Silver New Member

chỉ muốn vài thầy cô thay đổi cách giảng bài sao cho đỡi bùn ngủ chút nhất là môn Văn á :">:">:">

7. taythi_taithe

taythi_taithe New Member

dạy xao đc như thầy phạm hùng là hết ý:)):))..
    vừa học vừa cười run óc mới dô bài tập:)))

8. tuancft1993

tuancft1993 New Member

Khi tui làm hiệu trưởng........ việc đầu tiên là........ tút lại trường 1 tý........... 1 ngày học chừng 1 tiết thôi............ chơi game 4 tiết.......... 1 tiết 15' ra chơi 2 tiếng......... chỉ cần như vậy là trường sẻ học giỏi ngay........ :banhbao11::banhbao11:

9. Vjol3t_1305

Vjol3t_1305 Sexy-Free-Single Staff Member

nếu là hiệu trg? thj` sẽ xây lại trg`....tạo hồ bơi....;));))

10. It'sTee

It'sTee New Member

níu : tui là hịu trưởng thì tui sẽ :
    cho toàn bộ mặt trường đc lát bằng kiến...
    WC gắn camera ỡ góc và toàn bộ những thiết bị CNTT hiện đại nhất để tiện việc theo dỏi từng hành động của HSB-)B-)