Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi [ẹc], 13 Tháng mười một 2009.

?

Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

1. Chỉnh sửa và nâng cấp lại toàn bộ trường.

10 vote(s)
    12.0%
  2. Nâng cao kỹ năng sư phạm và hiểu biết tâm lý cho giáo viên.

24 vote(s)
    28.9%
  3. Tạo nhiều hoạt động ngoại khóa hơn và tìm cách ứng dụng lý thuyết vào thực tế.

40 vote(s)
    48.2%
  4. Những việc làm khác (nếu bạn chọn cái này thì nhớ ghi rõ việc bạn sẽ làm ha)

9 vote(s)
    10.8%
  1. tuancft1993

tuancft1993 New Member

lát bằng kiếng chi... tốn tiền lắm.... trải thảm êm cho học sinh được rồi !!!:banhbao30::banhbao30:

2. bboy1345

bboy1345 New Member

trường m` mà trải thảm mất bao nhiêu tiền chòy :-&:-&:-&:-&

3. [T]erri[B]le

[T]erri[B]le New Member

mìn hịu trưởng mà lo j` e trai :-j :banhbao30:
    gắn máy lạnh là ưu tiên hàng đâu B-) B-)
    khõi chĩn lại gv ... cho thêm luật : Nếu học sinh mệt thì mún ngủ lúc nào cũng đc :">

4. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

;)) năm nay nếu anh làm hiệu trường thì anh cho đề kiểm tra siêu khó để bắt cả đám đi cấm túc chung cho vui :banhbao32:

5. smiled1

smiled1 Cutter Super Mod

e là hiệu trường là e sẽ bãi bỏ cái vụ mà bắt nữ sinh bỏ áo vào váy này nhé,cho hs thiết kế đồng phục mới ( với đkiện ko đc. " lai căng" ,ăn theo HQ ,Mỹ ) .Biến căn tin thành 1 tiệm trà sữa ( hoặc cafe mini) ,tút lại trường cho khang trang hơn,chỉ bắt Nam sinh mang giày bata 3 ngày trong tuần , tăng cường học nấu ăn,tin học,may vá,học kĩ năng sống .............

zaizai thích bài này.
  6. kuty.devil96

kuty.devil96 Active Member

Nếu e là hiệu trưởng e sẽ theo dõi cái zu. phận biệt giàu nghèo kỷ luật mấy đứa ăn hiếp con nhà nghèo :)) xong r des lại trường vì ước mơ của e là ngành kiến trúc xong òi des lại fashion của trường lunz mà qtrọng nhất vẫn là loại bỏ chế độ apacthai của trường e học cấp 2 thấy nhìu người mún zo^ MC học mà sợ zu. phân biệt nên hk dám zo^ á .. bỏ được cái đó đi là người tar zô ào ào za` des lại 4rum n~ làm thêm cái chat box ở ngoài để dễ 8 hơn $-)$-)$-)

maituhao thích bài này.
  7. maituhao

maituhao David Guetta

em mà là hịu trưởng việc đầu tiên em sẽ cho trường thành trường nội trú thứ 7 chủ nhật mới được zìa ( ai ko thjk thì thoj đành nghỉ vậy ;)) ) chủ yếu để tối tới ngủ chung ròi nói chuyện vs nhau zuj hơn ở nhà :p

rồi em sẽ phát cho mỗi đứa 1 cái máy tính AlienWare M17x :D

tiếp tới em sẽ xây 1 căn phòng gọi nôm na là " zũ trường " đấy trong đó sẽ có hồ bơi nà quầy bar nà ròi các loại đồ uống thuê những tay bartender chuyên nghiệp

sẽ ko thiếu những phòng chuyên dụng để xem film, nghe nhạc, đọc sách, coffee,... :x:x:x ( nổ hơi quá đà)

8. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

Ðề: Re: Nếu bạn là hiệu trưởng trường Marie Curie, bạn sẽ làm gì ???

nội trú thì zô nguyễn khuyến á :)) hành xác
    1 cái máy tính cũng dc, thay vì hoc phí tầm 200k tháng nay 1 tr 1 tháng nha !
    bả 20p h ra chơi à :)
    có tivi , có thư viện, có căn tin ... đủ chuẩn nha !

maituhao thích bài này.
  9. votinh

votinh New Member

nếu tui là ht tui tống cổ hết nam sinh ra ngoài ,biến trường này thành trường nữ sinh lun ,hĩhixo|\~

10. maituhao

maituhao David Guetta

hình như anh cũng là cụ nam sinh thì phảiB-)