Món ăn kinh tởm nào bạn đã ăn

Thảo luận trong 'Phố Ẩm thực' bắt đầu bởi sakichi, 12 Tháng hai 2007.

1. sakichi

sakichi New Member

Bạn hãy vào topic này kể cho mọi người nghe những món ăn kinh tởm nhất mà bạn đã từng ăn
    Sak bắt đầu nghen: món kinh tởm nhất mà sak từng ăn là thịt chó hồi đó 3 tuổi 3 mua thịt vìa hỏi ăn ko ăn lìn đến khi hỏi đó là thịt rì ba nói thịt chó đó con ói lên ói xuống thề ko bao giờ măm nữa

2. béSu

béSu ^.^ Happy Family ^.^

Ðề: Món ăn kinh tởm nào bạn đã ăn

Ăn mà ko ói : thịt chuột, dế chiên..
    Wa festival Lê Hồng Phong.. 4k 1 xâu dế chiên..haha.. ngon lém ngon lém..

3. little_fox

little_fox New Member

ghê chít Fox mà ăn mí món đó chắc chít mất hùi trước mới ăn có món sâu lăn bột chiên mà ói từ ság tới chiều gòi:(

4. lily_fames_dp

lily_fames_dp Chủ tịch lò mổ

bánh lăng - cam thù hận, nếu là 1 ng` thì có thể kill khi nèo mún
    mửi mùi là ói, chứ đừng nói ăn

5. sophia_moon

sophia_moon New Member

bánh lăng bình thường mà. Cháo mới là khó ăn, trời ơi , nghe tơí mùi cháo là nhợn lên nhợn xuống:ar!:ar!:ar!

6. teachervinh

teachervinh Bad Cutter

hôm bữa ăn xong tô hủ tíu....cuối cùng vớt được một con bọ hung trong tô:ar!:((

7. ducpsycho

ducpsycho New Member

sao mấy món mấy đứa kể, a ăn hoài mà có thấy sao đâu, ngoại trừ cái món hủ tíu bọ hung của thầy Vinh, nhân đây xin thầy cho biết cảm tưởg ạh

8. teachervinh

teachervinh Bad Cutter

oh bình thường thôi.cái quán đó bán đồ cũng ngon lắm nhưng tui bái bai luôn rồi mặc dù cũng cảm thấy tiếc......tui có vớt nó ra và để nó lên bàn nhằm để cho tay chủ quán coi.chắc kh thấy tui quay lại nữa nên ông ta cũng hiểu.tui còn biết người ta bắt trùn nấu nước cho ngọt nữa.em tui học ở sài gòn nó nói.bữa đó nó đi mua đồ ăn .....nó thấy có mấy con vòi....nó hỏi thì người ta trả lời vầy : phải có vòi nó mới ngon con ah:-q:-q:-q:-q:-q

9. linhhh:*

linhhh:* New Member

khg hẳn disgusting : đó là món "quiche", traditionally từ England, làm hỗn hợp từ Cheese + Milk + Ham + Egg , nhiều người sẽ nghĩ nó rất ngậy vì gom cả cheese voi trứng. hehe
    Nhưng mà cũng đc <3
    :p
    Đỡ hơn dog meat haha

10. teachervinh

teachervinh Bad Cutter

oh nhưng điều quan trọng nhất là nó phải hợp vệ sinh chứ em..........nếu đạt tiêu chuẩn đó thì ăn đâu có sao........:banhbao53: