Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi nhoz_tobj, 24 Tháng mười một 2009.

1. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

vậy cút! violon tôi thĩc lắm,nhưng thiếu tư cách thì như 0
    tối nói thật lòng từ đầu tới cuối toi chua bao h có y mun mời bạn vì cai style của bạn hôm diễn đặc biệt wa'
    tồi chỉ từng cho rằng nếu cần thiết wa thì sẽ hợp tác phối khi thôi.
    nhưng hạng víp như bạn band tôi đỡ hok nỗi đâu.
    cảm ơn vì bạn đaõ từ bỏ ý đinh đó
    =; =; =;

2. kunkun2050

kunkun2050 New Member

Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

tư tưởng thực dân nửa pk trong bạn nặng qá Elviss à :">
    về ăn cháo hành đi :banhbao30:

3. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Haha , đại ka nói có lý . Anh bật bài Farewell Ballad nghe đeeee . Bài đó hợp cho anh lắm đó . Vip thật thì chơi solo đi . Em xem anh '' ra bên ngoài '' tới đâu . Đang chờ nà .

4. Duong_Rocker

Duong_Rocker New Member

mình đau^ có nói violin ko chơi đc rock đau^ folk metal đay^' ban. \m/ ma` minh` chi~ ko thix ban. vi` ban. kha' chanh~ thôi .................cãi mãi chả làm đc j đau^ way lại vân' đê` 9 đi ae \m/=;

5. supercow791

supercow791 New Member

lâu lâu có chuyện để ae vào chửi cũng thú vị đấy nhỉ :)) trông 2pic lại xôm xôm :))

6. Elviss0412

Elviss0412 New Member

Hahaha, đùa một tí, nóng dữ hen! :p:p:p
    Uhm, không đợi bạn đuổi đâu! Không đáng để dùng chân! :banhbao28::banhbao28::banhbao28:
    Đã có ý xin lỗi, muốn bắt tay làm bạn, nhưng ... đuổi thì đi vậy! :-bd:-bd:-bd
    Bye bye! =;=;=;

7. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Có ai đòi làm bạn với anh đâu mà nói vậy . Những người như anh k đáng để làm bạn nữa . Đừng nghĩ mình có 1 chút tài để ra oai là giỏi đâu . Nên so với người trong nghề thì việc anh đánh thế nào anh cũng biết . Hy vọng anh sẽ là tiến sĩ gây mê cho mọi ng` 1 cách chuyên nghiệp =))

8. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

dê di rửa tay cái.bắt tay học trò cu hiệu truong co khác :x
    tảy của bạn nghe đồn mình có biết chút ít.mai lên gặp thầy Hùng cho rõ
    là dân mê nhạc với nhau chả ai mún gek mướn hay thù hằn gì,nhưng đừng ra vẻ quá hok thix đâu
    có tài thì ôm nguoi iu lên sân khấu diễn cho mọi nguoi thưởng thức và đồng cảm,ai lại chỉ ngồi khoe tôi đầy thế này thế kia...:banhbao28:
    =;
    Ding 02

9. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

Ba này tài vậy , biết kéo đàn cò ko , chỉ em , nghe đâu cò mà đi w trống cơm mà Hát Rốc thì hết bài >:D<
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    à , đúg rồi =)) ôg này hồi đó học Lê Lợi chung w ông An anh tui bên Minh KHai nè =))
    Kéo Vìốlin ai nghe đâuuu , hình như năm nào cũng kéo , năm nào cũng bể kèo =))
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    Nhìn kĩ thấy cái hàm răng mới nhớ là gã này =)) :banhbao28:

10. angela_kool

angela_kool New Member

Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

ráng học kéo violin zìa kéo cò cho má nghe :">