Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi nhoz_tobj, 24 Tháng mười một 2009.

1. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

chứ j` nữa =)) , lâu lâu lôi đàn tranh ra rồi lấy cây sậy của vi-ô-lờ-ông ấy mà kéo
    Bảo đảm kiếm tiền ở khu du lịch sinh thái Phường Đố là hết bài

2. Zenry[S]

Zenry[S] New Member

Chưa ji` mà đã thấy rắc rối rồi :((:((:(( !!!! Kiểu này ko bít khi nào mới biễu diễn đây :((:(( !!! Trông chờ mà chưa ji` đã thấy xích mích vs nhau cả ràu :((:((:(( !!!!!!!!!
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    Các anh làm hòa vs nhau đi .....!!!! chứ như vậy thì chừng nào mới có band chứ :((:((

3. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

j` =)) Khi nào nước mắt ko mặn , mặt trời tắt nắng , ếch thoát khỏi đáy giếng hả =)) :banhbao32::banhbao32:

4. Hi.Hater

Hi.Hater Member

nói nhiều làm gì hành động cho gọn đê @};- thằng e đứng cổ vũ :):)

5. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

B-)
    band đã thành lập rồi các bạn ah,sau kttt band sẽ có buổi hợp với thaày Hùng rồi sắp xếp viec ra mắt~^o^~
    Thân.

6. Elviss0412

Elviss0412 New Member

Haha, An mà bạn nói, có phải là Hoàng An không?
    Nếu là Hoàng An thì ... hỏi nó dùm, ở Lê Lợi, bể kèo khi nào? :banhbao32::banhbao32::banhbao32:
    Haha, uhm, năm nào cũng bể kèo, vậy mà ... lớp 7 hạng nhì. Lớp 8 hạng 1, lớp 9 hạng 1! Còn ông Hoàng An gì gì đó, có năm nào đạt giải chưa nhỉ? :ar!:ar!:ar!
    Uhm, các bạn nghĩ sao về mình cũng được. :banhbao32:
    Đàn cò hả em? Anh biết đàn cò tây, còn cò ta thì ... đợi anh đi học đã! :banhbao32:
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    Hì, thôi, hok cần chửi lộn nữa! Elviss làm ai bực mình thì cho Elviss xin lỗi! :x @};-
    Còn việc ai hơn ai, sau này sẽ rõ. Đôi co ở đây, chẳng chứng minh được gì hết! :banhbao30::banhbao30::banhbao30:

7. Hi.Hater

Hi.Hater Member

chơi nhiều nhạc cụ thế có giỏi về cao độ âm ko :-??:-??

8. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

Ghê dậy ! :x đoạt giải luôn cơ à , hoành tráng vậy ta , Bể kèo ko phải giải mà là tiếng vỗ tay của khán giả ấy .
    Nhớ ko lầm thì a bỉểu diễn xong thì nghe dc vài tiếg lộp bộp của các Già Làng Lê Lợi
    Và ông anh An ko liên quan j` ở đây =)) , sao cứ phải moi thành tích ra

9. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

tạt axit nhau đi :banhbao11:
    nói n mệt :banhbao12:
    :ar!
    Thân.

10. khanh1308

khanh1308 New Member

Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

yêu cầu Siêu nhân nói chuyện đàng hoàng và bớt nóng nảy lại :) mình là ng` có học, ứng xử lịch sự tí ko thôi đệ tử thầy Cương cười đó :) nói nhiều làm chi, đợi đến lúc diễn r thì sẽ rõ :D