Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi nhoz_tobj, 24 Tháng mười một 2009.

1. supercow791

supercow791 New Member

thôi dẹp chuyện cãi nhau đi.
    Lập band gì cũng dc.
    Chú ducpsycho vs Marylin666 thù hận lâu ngày h vào chửi tiếp =3=.
    Quả thật bọn mình bị rockfan xem thường lắm. Đơn giản vì chúng ta còn nhỏ tuổi. Nhiều bọn dở hơi dở ng` nông cạn ko hiểu hết cứ nghĩ bọn này adua Rock cơ đấy.
    Ko tin thì cứ mặc đồ học sinh vào Rock cafe đi. Ko bị đám trong đấy soi mói từ chân đến đầu cũng là lạ lắm.
    Ơ mà lạc đề nữa rồi.
    Em cũng xin nói vs chị Si là mỗi ng` 1 quan điểm, đừng lấy 4rum 8x M4U gì gì đó ra hù em. Nếu cái kiểu topic này mà ở trong những 4rum rock việt thì hỡi ôi. Chúng nó còn bạo động hơn nhiều.
    Ngừng việc cãi vã. 2 ng` ducpsycho vs marylin666 cũng đừng cãi nữa.
    :banhbao18: bắt tay làm hoà. Hahaha

2. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Re: Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

Kết câu cuối của bạn này . Những ai phá thì tự hiểu nha :)) .

3. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

B-)
    em xin cac' pac,em chi mun tuyen mems cho dang hoang thoi...dung di lac de n qua nhe!
    marylin em may va ong anh ducpsycho co xich mich j mai ra cafe e tang 2 a e 1 xo axit va 1 chai bazo tha ho tat nhau nhaz X(
    than.

4. Marilyn666

Marilyn666 New Member

Haha , anh nhá . Chưa gì đã mua axit rồi , Sợ lúc đó em với cha ducpsycho tạt anh là chết à .

5. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

ngoai` le ty! [ em dep cai ava di,doi cai ava tren yh vao kia...de cai hinh nay lam anh xao xuyen @};- ]
    mot tuong lai tuoi sang dang cho doi chung ta #-o
    =;
    than!.

6. khanh1308

khanh1308 New Member

Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

m' nói chuyện riết điên hết rồi =)) nhứt là thằg nào tên Mr.Sn đó, nó điên ve kiêu =))

7. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

thôi , biết cách giải quyết vấn đề nè , dẹp vụ này đi , lập HipHop Crew cho cả Marie =)) , Emcee , bítboóc , gờraitờ , đenxờ , vẫn vân và vân vân học hỏi kinh nghiệm nhau :-"
    * nói xong chạy*

8. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

:banhbao11:
    sot. dua....
    tiep tuc up topix tuyen thanh vien...can org & drum & bass.....:x
    =;
    Than.

9. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

=)) rõ khổ , xin thân , thái độ đấy ( tự hỉu hen ) sẽ làm cho bác ko làm dc việc j` ra trò đâu , cả lập band nữa ... ko ra trò , mò đâu ra , cò ra đây =))
    nghi 30/11 topic này sập =))

10. Zenry[S]

Zenry[S] New Member

cho e hỏi cái !!! mỗi lần diễn thì cái thằng drum phải xách nguyên cái bộ drum vào lun ah :|:| hay là đánh drum trường ếh #-o#-o#-o