Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi nhoz_tobj, 24 Tháng mười một 2009.

1. Elviss0412

Elviss0412 New Member

Hì, không có phẩm chất là sao vậy bạn? Elviss không hiểu những từ: "Không có phẩm chất" ở đây. Mình cảm ơn bạn ủng hộ khi nghe mình diễn. Nhưng ... mình chủ yêu đi về dùng Violin. Còn về nhảy và hát, mình học để biết, để chỉ lại cho những anh em trong nhóm, để hỗ trợ nhưng ai còn yếu. Bạn có bao giờ thấy mình đứng lên hát chưa? Có bao giờ thấy mình nhảy chưa? Mình xin nhắc lại lần nữa: "Mình học hát và nhảy không phải để diễn mà là để hỗ trợ cho người khác". Ok? Nếu làm bạn thất vọng, mình thật sự xin lỗi. Nhưng mong bạn suy nghĩ lại nhé! Thân chào! @};-

2. supercow791

supercow791 New Member

bạn bị điên à? Tôi nói bạn nhảy vs hát hồi nào :| lại hiểu sai vấn đề.
    Bạn ko hiểu à? Đơn giản từ "phẩm chất" đó là muốn nói cho bạn biết là BẠN BỚT LEMON QUESTION đi thôi :-j

3. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

wow!...@};-@};-@};-@};-
    ban. oi khi nao` ban. nổi tiếng thì nhớ chiếu cố chúng tớ nhé!
    ah quên,bạn chưa là j mà nghe bạn nói mình cứ ngỡ bạn la idol...chắc idol sao hoả qua :(
    chưa ai kêu bạn vào band cả,bạn bị bệnh tư mũ 4 ah [tu tin tự kỷ tự ty tự tử]
    bạn có suy nghi chưa mà la hét um xùm ở day vay ha:p
    bạn thử nghĩ neu n nguoi thay co của ban hay cả thay Hung nghe dc n lơi nay thi ho se phan ung sao...:x
    chac hok ai dam day. ban ma chuyen qua lam fans cua ban lun qa.
    ban dang lai xe toy` day ah [ava] nhin sang qua',hen chi bay cao mat tich lun ^^"#-o
    =;
    Thaân.[ah Ding moi dung]

4. Elviss0412

Elviss0412 New Member

Hì, mình đã xin lỗi rồi mà, tại vì mình thấy bạn chủ topic nói chuyện ... chảnh quá nên mình mới chảnh lại. Bạn ấy nghĩ rock không cần violin àh? Bạn ấy chưa thấy Violin đi lead bao giờ nên mới dám nói thế! Mình nói thẳng, bình thường mình chẳng thèm chảnh bao giờ đâu. Chỉ chảnh lại khi gặp ai đó chảnh thôi!

5. Duong_Rocker

Duong_Rocker New Member

Mơi' tạo ạc vưa` vao` là có chú bé chọc môm` tơ' nhỉ :banhbao11: ăc. mơi'i mà chưi~ là cả năm ngóc đâu` lên ko nôi~ nha Elviss ;)) chưa tưng` thây' ai chảnh có trình đo^. như bạn này :-?? nói chuyên. theo phong cách siu nhân như bạn chăc' chỉ lên sao hỏa mà diên~ nhi~. Bạn chơi nhạc cụ giỏi cơ~ nào ko biêt' mà ngươi` ta nghe cach noi' chuyên. của bạn thì thây' mât' cảm tình rôi`.........

6. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

:( mình * có nói choi rock thi hok can violon cậu ah. ,mình nói là có thể phối n loại nhạc cụ vào mà...sau đó con cơ nó mới chửi mình 1 trận nữa...bạn đừng suy bụng bạn ra bụng tớ nhé!
    tớ chảnh làm j,tớ đang tìm thành viên mà chanh ai them vào,ví dụ chảnh như bạn đi khoe 1 loat. nguôøi dậy dỗ bạn ra ng ta moi gek hok them tham gia đó.
    =;
    Ding 01

7. Elviss0412

Elviss0412 New Member

Hì, cái danh hiệu siêu nhân, mình không dám dành với bạn A4. Mình cũng chẳng giỏi giang gì mấy. Chỉ có chút tài lẻ đó thôi. Mình xin lỗi khi làm các bạn khó chịu. Nhưng mình thật sự rất ghét ai dám chê Violin. Ai dám nói Violin không có khả năng chơi Rock? Mình đề nghị những bạn suy nghĩ Violin chỉ có thể chơi cổ điển suy nghĩ lại đi rồi hãy nói hen! Sr nếu mình chảnh hơi quá, chỉ vì mình quá bực với chủ topic thôi! Thằng đó nói chuyện mà nghe :puke!:puke!:puke!

8. supercow791

supercow791 New Member

wow.... Ủa có ai nói vậy hả :| nãy h làm như tôi nói cho chim nó nghe hay sao é :|
    KO CÓ AI Ở ĐÂY KÊU LÀ VIOLON KO THỂ CHƠI ROCK CẢ!!!!!
    CÓ NGHE DC KO :|

9. kunkun2050

kunkun2050 New Member

Ðề: band nhạc of riêng Mc chúng ta!!!...

syu nhân a3 qa góp sức nè :">
    topic này lập ra đâu fải để chê nhau r nói này nọ
    trở lại vấn đề chính đi :">

10. Mr.Sn

Mr.Sn New Member

khúc nao lam ban mac oi vay ban.
    co can dat di kiem bac sy hok??!!!
    toi thay co minh ban tu nghi roi tu chui thoi...cai này giới văn học 11 gọi là bệnh chí phèo đó...đề nghi di tim Thi. nơ gấp
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    :banhbao11:
    ở day choi nhạc
    ko chơi bóng rổ
    tao tat axit ah (tmi)"