[PK là kẻ lừa đảo] Angela's Story: mình như con ngu

Status
Không mở trả lời sau này.

P{K}_HIHI

Ðề: [PK là kẻ lừa đảo] Angela's Story: mình như con ngu

chien. nay` jua la chien jua anh voi' pe' G thi de jua a w pe' G tu jai wuyet!!!chu k phai nho` cai mieng. cua may pe' may ban jai wuyet dum` nhaz'!!!:D:D:D:D!!!chien. ai ng nay' lo!!!va` anh co phai nhu dzay hay k thi` tuy` moi ng doc xog thĩ hiu sao thi hiu vi ~ ng tren day it' ai choi w anh,k co y nghia j w anh nen a k can phai jai thich!!!chien chi de a voi ng viet topic nay tu. xu???!!ok noi it hiu nhiu` ha!!lon' het roi`!!
con` ai mun noi rieng j w anh cu hen gap a ra roi noi' ha!!!mah noi truoc ~ ng a k wen mah thich choc. cai mo? vao a se k gap dau!!!^^

[ẹc]

...
Staff member
anh nghĩ là chuyện này cũng từ forum mà ra cho nên hãy giải quyết trong forum vì ko có forum thì PK và Angela làm sao quen biết nhau được.
Đứa nào đồng ý thì bấm thanks cho anh cái.
@PK: nếu em đúng thì sao lại sợ đám đông :)

P{K}_HIHI

Ðề: [PK là kẻ lừa đảo] Angela's Story: mình như con ngu

add noi nham~ j dzay add??!!e wen w g o trog 4rum thi mac mo' j den chien jua e w g xay ra phai jai wuyet o day!!!noi' vo van? j jay???
k phai so dam dong mah la dam dong nhiu chien wa',to` mo` wa',,,,,,mieng. doi` mah`!!!chien nha` ai ng do tu jai wuet di ha!!!add llon' roi add cg hiu chu dug hiu theo nhu may dua con nit!!!

Status
Không mở trả lời sau này.