[PK là kẻ lừa đảo] Angela's Story: mình như con ngu

Status
Không mở trả lời sau này.

kaitou_kid_1412

Administrator
Staff member
Ðề: [PK là kẻ lừa đảo] Angela's Story: mình như con ngu

đúng hài
cái nài chak' sợ có chịn j`
nên h` kiu rút khỏi 4rum lun :banhbao32::banhbao32::banhbao32:

Duong0912

đời có ngừi tốt ngừi xấu ss ui,bik làm seo dc,nhưng cũng đừng nên tin người quá:((:((:((còn mấy cái hạng ngừi h lừa đảo ngừi khác như thế sau nì cũng gặp quả báo thui :))

P{K}_HIHI

ah` 2 chu' em nay`!!chien nay` la chien jua a w pe g ha!!2 chu' hiu ro~ ha!!!a chua dug. cham j toi may chu' thi cg dug nc kieu do ha!!!8-|8-|8-|

P{K}_HIHI

k phai dam doa.!!!lmah la a k mun vi chien jua a w pe G chua jai wuyet xog mah phai di co chien k hay w may nhoc' thi k dzui dau ha!!w lai a k mun nhu luc trc nua~~!!!lon' roi` hiu~ ha cac chu'!!!:-bd:-bd:-bd

P{K}_HIHI

@mr.ny: noi chien tren mang k jai wuyet dc j w lai G k mun chat thi ok hen o ngoai`!!w lai a nt a noi rat dag` wag` chu' k he` co y' j khac'!hen. o ngoai la ngay nha` cua G lun,gap nhau noi chien chu a co lam cai j dau mah y kien' dzay!!!ua? mah tai sao chien nay la chien cua G,G k tu jai wuyet phai nho` du ng` dzay?????chien ai ng do lo a k mun noi chien w nhiu` ng nhaz'!!

Duong0912

ah` 2 chu' em nay`!!chien nay` la chien jua a w pe g ha!!2 chu' hiu ro~ ha!!!a chua dug. cham j toi may chu' thi cg dug nc kieu do ha!!!8-|8-|8-|
em có nói ông anh đâu,làm gì nóng thế,nếu ông anh không phải hạng ngừi đó thì thui:) :),hay là ông anh sợ gặp quả báo :):):)

P{K}_HIHI

ok!!!dc thoy!!~ j a co the noi a da noi roi!!e k mun chien no xog xuoi thi e mun nghi a sao,nghi a nhu ~ j e noi o tren cg dc!du` sao nho` cai topic cua e a cg chju du moi loi noi' roi!!!!!het noi'!!1 cai mieg thi k the = 10 cai mieg dc!!moi ng nghi a sao thi danh chap nhan!!dzay ha!!

Status
Không mở trả lời sau này.