Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Off christmas !!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Offline, HPBD' bắt đầu bởi zabonchen, 21 Tháng mười hai 2009.

1. zabonchen

zabonchen Moderator

Sau kì off vừa rồi với tinh thần ham hố cực độ của 4rum chúng ta, Ẹc đã muốn mở thêm 1 cái off mới đi vào đúng dịp giáng sinh.

Thời gian và địa điểm cũng như lịch trình như sau :

Thời gian là chiều tối ngày thứ 5 ngày 24/12
    Tất nhiên là sau khi mọi người học xong ở trường tức là sau 5h chiều

Địa điểm tập kết thì vẫn như cũ là cổng Ngô Thời Nhiệm. Tuy nhiên sau đó cả đám sẽ kéo wa nhà ẹc để xe ( vì nhà ông kế bên khu trung tâm Q1 nên dễ đi lại và cũng như đỡ mắc công tìm chỗ gửi xe, và điều tất yếu là để xe nhà Ẹc là miễn phí :)) )

Sau khi wa nhà Ẹc chúng ta sẽ ăn cái gì đó cho có sức chơi ^O^||3^O^||3^O^||3

Và sau đó thì đi chơi ở khu trung tâm hưởng thụ noel #-o#-o#-o

Nay kêu gọi các nam thanh nữ tú của 4rum cùng tham gia :banhbao18::banhbao18::banhbao18:
    Có thể rủ thêm bạn bè bên ngoài nữa nếu muốn :banhbao32::banhbao32::banhbao32:

2. zaizai

zaizai pé zai kute.....love U

Ðề: Off christmas !!!!!!!!!

póc ten nà
    em hem có xe đc hem anh
    đỡ gửi xe

3. angela_kool

angela_kool New Member

Ðề: Off christmas !!!!!!!!!

e với e với :"> :banhbao30::banhbao30:

4. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

còn ai đi hem ;)) có thêm Mooon và Bò rùi nè :p

Tour...Noel

Tiết trời lành lạnh, đủ làm cho những trái tim có cơ hội gần nhau hơn.

Tuy nhiên, không phải “cặp đôi” nào cũng biết cách chọn cho mình một nơi lí tưởng để “hẹn hò”. Vậy thì, đi đâu vào đêm Noel với “ai kia” để vừa vui mà còn... an toàn? Mời bạn thử xem nhưng tour... Noel thú vị của bạn bè mình nhé!

Tụi tớ thích... ăn kem

Nếu “người ta” không thích sự ồn ào, cùng ngồi nhâm nhi li kem với “ai kia” cũng thật là thú vị. Chọn một góc nào đó yên tĩnh, vừa ăn kem vừa ngắm cảnh vật, người qua lại trên đường. Đây cũng là việc làm thường xuyên của Hưng và “một nửa” của mình trong đêm Giáng sinh: “Quen nhau 3 năm, mình và ấy thường cùng nhau ăn kem trong đêm Noel, có khi mỗi đứa ăn đến 3 hũ kem luôn. Ăn đua đó! Bình thường thì chắc lạnh run mà sao đứa nào cũng tỉnh bơ. Hi hi. Sau đó dạo một vòng trên phố rồi mình đưa ấy về nhà. Nó như là một kỉ niệm vậy đó, nên năm nào hai đứa cũng nôn nao đến ngày này hết”. Đúng là dù trời có lạnh hay kem lạnh đến mấy thì hẳn bạn cũng sẽ thấy ấm áp lạ thường cho mà coi! Hạnh phúc quá đi!

Noel đầy ý nghĩa!

Bạn và “ai kia” đều thích những hoạt động tập thể, các bạn có thể đăng kí, hóa thân thành những “Ông già, bà già Noel” và cùng đi phát quà cho các em nhỏ. “Ông” chở “Bà” trên chiếc xe, hai người cùng hạnh phúc bên nhau và mang đến niềm vui cho người khác, nhất là những trẻ em đường phố. Nhìn những nụ cười rạng rỡ của các em nhỏ, chắc hẳn hai bạn cũng sẽ rất vui. Sau đó, “Ông” và “Bà” sẽ trao cho nhau những món quà tự tay mình làm để tặng “ai kia”. Một việc làm vừa vui vừa quá ý nghĩa đúng không nào?

Sánh bước bên nhau

Vào đêm Noel, nếu muốn ngắm nghía cảnh quan với “người ta” thì bạn nên đi thật sớm và gửi xe cách trung tâm khoảng vài trăm mét, vì rất đông đúc và dễ kẹt xe. Nhưng thay vào đó, đường phố thường “lung linh” ánh đèn rất đẹp. Các trung tâm thương mại thì đua nhau trang hoàng cực kì hấp dẫn. Sự náo nức, nhộn nhịp sẽ khiến bạn thấy thú vị lắm đấy. Nhất là lại được “tay trong tay” bên cạnh ai kia nữa. Giữa đường phố đông người nhưng chắc chắn bạn sẽ không cảm thấy lạc lõng vì đã có “ai kia” bên cạnh mà!

Ắ Nào mình cùng... tách tách!

Hiếm khi nào đường phố đẹp như vậy, tại sao không cùng nhau ghi lại những hình ảnh, khoảnh khắc đáng nhớ của hai bạn? Cùng diện một bộ cánh thật đẹp và xuống phố với ai kia thôi. Với hàng loạt các hang đá tràn ngập màu sắc, những cây thông Noel tuyệt đẹp ở khắp các con đường, tha hồ cho các bạn vừa ngắm nghía vừa tạo dáng và... tách! Biết đâu sau đêm Noel cả hai lại có được một bộ ảnh cực đẹp làm món quà kỉ niệm “yêu thương” cho nhau.

Lưu ý: Đêm Noel bạn thường được ba mẹ cho đi chơi “thả cửa”, nhưng mà cuộc vui nào cũng có giới hạn của nó, đừng về quá khuya bạn nhé! Vì với thời tiết se lạnh, khung cảnh lại yên tĩnh, “đôi bạn” có thể sẽ không kiểm soát được cảm xúc của mình và dễ dẫn đến những hành động không hay. Bạn cũng không muốn vì một phút vui quá trớn để rồi sau đó, cả hai phải ngậm ngùi hối tiếc và tìm chuyên gia gỡ rối cái đêm kỉ niệm đó đúng không nào? Hãy giữ cho đêm Noel một ý nghĩa tốt đẹp vốn có của nó nha!

5. NhokTi_Luv

NhokTi_Luv New Member

nike lém .. đúng ý nghĩa lun... tk nhá...:x t' cũng mún đi nũa^^