Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Sao chúng ta không lập 1 nhóm hip hop \r&b?

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi _Mike_, 21 Tháng mười hai 2009.

1. _Mike_

_Mike_ New Member

truong chúng ta thật to lớn với nhiu học sinh theo nhiu dòng nhạc khác nhau : r&b,pop,rock,symphony............ H minh có một ý tưởng lớn hay chúng ta lập 1 nhóm híphốp \a&b , hoặc nu mental xem seo . Mình xin xung phong đầu tiên ,nhưng mình chỉ là một rapper bé nhỏ thôi seo h . Níu bạn nèo thấy có hứng thử gia nhập cùng mình xem seo . bik đâu lại có thêm 1 black eyed peas hay linkin park co Mc thì seo ?
    YM : [email protected] . Mình học 10b12 . :banhbao30:=;B-)=;:-bd=;

2. Hi.Hater

Hi.Hater Member

Re: seo chung ta ko lap 1 nhom hip hop \r&b?

sao ko lập talent tuyển chọn các bạn iu hiphop ik ^O^||3^O^||3

3. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

nếu muốn tổ chức thi thì lên chương trình chi tiết đi, anh hỗ trợ phần quảng bá thông tin về cuộc thi cho.

4. duynguyen194

duynguyen194 Member

mình cung iu Hip Hop vai~ chuong~ :banhbao30: ... mjnh` la` dancer nhung co' bjet truong` mjnh` co' phong trao` ji` dau =.="

5. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

thì bé nào có khả năng làm sự kiện chương trình thì tự tổ chức phong trào, trước khi tổ chức thì báo trước cho Mr Phạm Hùng và anh là được rùi.

6. proa.colia

proa.colia New Member

thế có ai chơi nhạc cụ được ko :D my Yahoo! : young_boys1994 :-t:-t

7. Hi.Hater

Hi.Hater Member

chơi nhạc cụ thế có hiểu chút đỉnh về cao độ ko giúp mình với :((:((

8. _Mike_

_Mike_ New Member

niu lập talent thi cung dc ah ha . nhung can ng co chien mon thi moi chon ra ng co talent dc . con niu gap thay hung thi thuc su em ko co can dam . vi ngoai rap ra em ko bik ji ca . it nhat can co 1 ban feat ve giọng hat thi moi dc B-) hay la chung tA lap 1 to chuc underground cua dan hipphop hoạc rock . roi bau ra mot thu linh danh cho ng dc tin nhiem nhat . roi chung ta nhung con dan hiphop . se nho ng thu linh - ng ma chung ta tin tuong , thay mat chung ta tham khao y kien cua thay hung ve phong trAO hipphop , goi nho thay giup do cho hoi underground cua chung ta - bik dau chung ta chen chan vao dc 1 2 chuiong trinh cua truong
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    noi that em moi lop 10 ah co ji may anh chi giup do chu that su dung truoc thay ko bik tai seo em run lem >:D< vi ko bik thay co chu y den hiphop ko ?
    --------------- bài tự động gộp lại --------------
    noi that em moi lop 10 ah co ji may anh chi giup do chu that su dung truoc thay ko bik tai seo em run lem >:D< vi ko bik thay co chu y den hiphop ko ?

9. Hi.Hater

Hi.Hater Member

theo ý kiến bạn thì những người vốn đã đam mê hiphop và đã từng lập hoặc đc yêu thích trong các band MC thì làm dì ? đương nhiên có chút tiếng tâm thì sẽ đc bầu chọn nhiều hơn , chủ yếu trong 1 talent thì tính bình đẳng là quan trọng !
    over hay under đều là đam mê , cái chính hướng đến là tạo ra 1 band phát triển nên dù Rap hoặc RnB cũng đều ok !
    là hs , nếu tự tìm tòi , thành tập ra đc 1 nhóm nhạc hùng mạnh trong MC thì có lẽ đó là điều bất ngờ cho thầy cô . Cái chính thầy cô muốn mình tự tin để thể hiện khả năng mà thôi !

10. _Mike_

_Mike_ New Member

>:D<co ai bik choi trong ko
    :-&:-bd