Thách đấu nhảy tưởng niệm Michael Jackson - lớp 12B9

kietlennon

Cuộc thi nhảy tưởng niệm Michael Joseph Jackson (29/08/1958 - 25/06/2009)

Chào mọi người. Mình tên Vĩ, mình muốn tổ chức cuộc thi hát và nhảy những điệu bất hủ của ông vua nhạc Pop Michael Jackson. Vậy ai có khả năng thì giúp mình nhé ^_^... Hi vọng các bạn sẽ có 1 buổi giao lưu thú vị và đây cũng chính là dịp để chúng ta học hỏi kinh nghiệm của nhau ^^:-bd

kietlennon

Ðề: Re: Thách đấu nhảy tưởng niệm Michael Jackson - lớp 12B9

ý tưởng hay, nhớ quay clip lại hen :banhbao29:

Uhm. Cám ơn tất cả các em đã ủng hộ anh. A sẽ way clip lại... có gì post cho a e mình coi há ^_^:)
--------------- bài tự động gộp lại --------------
gud job....nhưg rất tiếc e kô bík nhảy :)

Hè năm 2006 khi anh chuẩn bị vào trường Marie mình học nà, anh cũng fải tập đấy e ạ. Và thế là kết quả ko nằm ngoài sự mong đợi... Anh vào thi văn nghệ nhảy Michael có thầy Phạm Hùng, cô Lệ Dung và Sĩ Luân xem, và a được vào thẳng chung kết kaka.... Và từ buổi thi văn nghệ đó, biết bao nhiêu anh chị lớp 11 và 12 hâm mộ a kinh vãi :), và để nhảy dc những điệu của Michael là cực kì khó đó e àh... Anh tập từ năm lớp 8 đến năm lớp 10 mới nhảy dc, nhảy mà e bík ko.... hihi cái sàn nhà nó nứt lun mới chết chứ hihi;)).... Papa và mama la wá chời.... nhưg anh vẫn tiếp tục học nhảy.... và đến giờ thì a đã thuộc nhuần nhuyễn hết rùi đóa kakaB-);))

anh tuấn 12b9=)

Hè năm 2006 khi anh chuẩn bị vào trường Marie mình học nà, anh cũng fải tập đấy e ạ. Và thế là kết quả ko nằm ngoài sự mong đợi... Anh vào thi văn nghệ nhảy Michael có thầy Phạm Hùng, cô Lệ Dung và Sĩ Luân xem, và a được vào thẳng chung kết kaka.... Và từ buổi thi văn nghệ đó, biết bao nhiêu anh chị lớp 11 và 12 hâm mộ a kinh vãi , và để nhảy dc những điệu của Michael là cực kì khó đó e àh... Anh tập từ năm lớp 8 đến năm lớp 10 mới nhảy dc, nhảy mà e bík ko.... hihi cái sàn nhà nó nứt lun mới chết chứ hihi.... Papa và mama la wá chời.... nhưg anh vẫn tiếp tục học nhảy.... và đến giờ thì a đã thuộc nhuần nhuyễn hết rùi đóa kaka
ủa sao mài kju lên nhãy bị Phạm hùng đũi xún mà ! =)) ! sao lên đây nói khác ! :)) ! hâm mộ nữa mới gê ! ai hâm mộ ! nói nghe thữ ! =)) !
chưa thấy ai nỗ như mày ! haha !

ronsoul

wat da ****, bitches??? neu t nho ko lam thi m vo lop ke lai la m dag ki thi len thi r bi cham' rot' ma`...sao len day nc dc vao thag chug ket??? vcl...ma neu dau cug di wa tug vog` loai chu o dau ra cho vo thag chug ket??? m lam nhu m la KING ko =...ah wen m cug la KING ma`...KING "nem' luu dan"...hahahahaha...m kim coi dua nao ham mo m...chi t coi thu?...***...ngi sao vo day no? vay cha noi...no thi no vua vua thoi no wa ai tin...***...ngu vcl...nc nhu vay du nhot. roi ha'...bot no dum con cai'...nhuc mat b9 tui con wa ba oi...
ma'...cai san nha no nut lun moi chiu...chac nha m lam bag go~ muc. wa'...vcl...nhay MJ lam nhu nhay BBoy deo =...haizzzzzzzzzzzzzzzzzz