Tặng cho 10D1 [2k9-2k12]

smiled1

Cutter Super Mod
Dzậy là hết 1 năm học r` nhanh qá đi !

Năm lớp 10 của mình sao mà trôi qa như jó thoảng thế này ?

Đầu năm,ngay từ cái ngày đầu tiên bước vào trường thì đã có chuyện k vui đến với mình nhưng nó càng làm tăng thêm ý chí để mình bước vào năm đầu tiên của cấp 3.....

Lớp 10D1,trường THPT Marie Curie [2k9-2k10] nơi đây mình bắt đầu lại tất cả,từ tình bạn tình cảm với thầy cô đến những cảm xúc rung động thú vị cũng bắt đầu từ đây ...:)

Ngôi trường này thật sự qá rộng lớn trong suy nghĩ của mình khi mới vào trường,mình thấy mình lạc lõng đi và dường như jống như 1 cái bóng vậy đó

Nhưng từ từ theo thời jan thì mình bắt đầu thích nghi được và nhận được nhiều sự qan tâm,hoà động của thầy cô,bạn bè trong ngoài lớp .

Mình sẽ nhớ mãi món qà 8/3 là 2 lốc bánh flan của bạn Phú,mấy cái hoa tai be bé xink xink của bạn Mai,nhớ mãi nhành hoa phượng đỏ rực đẹp tuyệt mà bạn Phú tặng cho mình,mình yêu hoa phượng và sẽ nhớ mãi cái sắc đỏ của nó,màu hoa tượng trưng cho tình bạn bất diệt luôn cháy đỏ :)

Mình nhớ mãi sự qan tâm và những câu nói ngây ngô của bạn Ú ,lúc nào mở miệng ra cũng:chúc m` ngủ ngon,trăm năm hạnh fúc,có hiếu v' gái :))

Mình nhớ hoài cái bài hát Sữa Đậu Nành mà bạn Khanh nghêu ngao trêu mình :ngày xưa oanh bán sữa đậu nành,oanh đạp chiếc xe màu xanh,h` đây chính oanh là oanh đó vẫn bán sữa đậu nành vẫn đạp chiếc xe màu xanh =)).Này Khanh!nhà ng bán keo dính chuột đó :))

Mình nhớ bạn Nam Hùng,lúc nào cũng gọi mình là Sờ Mi Le,ôi cái tên mình là Smile cơ mà sao cứ kêu j` mà mọi rợ thế =))

Mình nhớ cái vẻ mặt jả vờ khó chịu của bạn Sang,hoặc có khi đi ngang qa bàn mình tự nhiên liếc mình thấy ghê như căm thù lắm,r` có khi dúi đầu mình 1 cái nữa chứ.Ít có xàm lắm nha :))

Mình nhớ lắm cái tướng đi jả điên õng ẹo,jọng nói eo éo của bạn Lee khi trêu ghẹo mọi ng`. Lee có số làm hotgirl lắm nha m. :))

Mình nhớ cái sự tấu hài của bạn Đại,lớp trường j` đâu mà như con khỉ suốt ngày bày trò,lúc nào cũng :ố ye e yêu bác Hồ,lại còn k pík ngượng j` có mặt con gái mà cứ vạch áo lên,xắm qần lên lại còn đi kái tướng king kong nữa chớ.Hài qá !

Mình nhớ bạn Mai " wĩ " qá đi! lúc nào cũng bô bô cái miệng,xỉ xỏ hết ng` này ng` kia nhưng lại rất nhiệt tình và tốt bụng,ngày cuối cùng khi mọi n`g lên chụp hình kỉ niệm thì " nàng ấy" đã nhanh mồm : chụp hình mấy bé ơi! 1.2,3 cười lên chụp hình thẻ nha mấy bé :))

Mình nhớ và yêu cô Hằng-má Hằng,ng` mẹ vĩ đại của 10D1! Con yêu má lắm má ơi là má,má có bík k nào ? Má còn nhớ cái lúc má bước vào lớp thông báo tin vui cuối năm k má?

-Đâu r` đàn con đâu r`?
-Con đây con đây (cả lớp cùng la lên)
-Đứa nào ngồi kế nhau ôm nhau cái đi !!
-(mọi ng` bắt đầu ôm ấp nhau =)) )
-Thông báo cho cả lớp bík lớp mình lên lớp toàn bộ,k có ai bị yếu hay kém hay thi lại j` hết ,lên lớp toàn bộ !

Ôi! lúc đó bọn "trai tơ" D1 chúng nó rú lên vui sướng,nhảy tưng tưng lên,cả bọn ôm nhau như là vừa thoát chết,cả đám thằng này đè lên ng` thằng nọ,hò hét ầm ĩ,nhớ thằng Sang cứ la lên:yeah! k bị thi lại !! Nhớ mãi jây phút ấy,mình như muốn nghẹt thở lo lắng zùm tụi nó ! :D :p

Bên cạnh đó,khi tham ja làm mem trên 4rum mariecurie.biz thì dần dần mình tạo được nhiều mối quan hệ thân thiết hơn với 1 vài anh chị cựu hs,và ở đó mình đã có thêm 1 ng` anh trai r` thêm 1 ng` bạn thật là thân thiết,họ hay t8m' với mình nè,chia sẻ với mình nhiều điều và đặc biệt khi ở bên cạnh họ mình có cảm jác rất thoải mái,thân thương như là 1 ja đình vậy đó! Họ rất tốt bụng và thẳng thắn k màu mè,k tạo nét,họ đã cho mình thêm nhiều cơ hội để thể hiện những đam mê nho nhỏ mà k bao h` mình nghĩ mình có thể làm được! cám ơn anh trai,cám ơn bạn hiền nhé :).Khoái nhứt lúc đi off w' mấy ng` đó nha,lúc đó mọi ng` ai cũng gọi mình = cái tên SMile nghe thân thương lắm lắm :x :x

Hơm qa ngày cuối! 12g45 tới 2g25 ra mình đi vòng vòng trong trường ngắm nhìn ,r` take đc. 2 pix at WC dãy C trong tr`:-j r` đi off w' các anh chị trên 4rum MC,vui vừa về thì trời đổ mưa mất r`....

Cả lớp mình thống nhất chọn ngày 10/1 hằng năm để họp lớp,dù chưa ra trường nhưng mà chọn ngay sẵn lun ! 10/1 nhé,10/1 tức là 10D1 đó!

Thôy chào nhé năm lớp 10,10 dê 1,ta mãi k qên mi đâu! :) :) :)

Hè lại đến,phượng cứ nở rộ,cứ rực cháy 1 màu đỏ bất diệt >:D<

Tập thể 10D1 đây >:D<

Lee.kenzo

lâu wa1 mới vào....h mới đọc topic này =))..........êh......sao m` lấy hình t cho bàn dân thiên hạ koi..........mất cả hình tg. =))]]:banhbao30::banhbao30::banhbao30: