SunHa - Chem chép - Dễ thương và ngon miệng

Chip

ẸC của e dễ thươg hết sức...=))=))=))=))..ở yên bìh ko mún..mún fá cho ng ta hùa nhau ăn hiếp mình...=))=))

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

mà hình của Chem Chép đẹp...:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Sun.Ha

@Zhaosin:Ẹc tu rồi ko dê nổi đâu cái này gọi là vui với đời bằg chút hơi tàn:banhbao30:
**Ê sao để ý chi LOL :))
@za: đồg lọai em anh chém nhẹ nhẹ dùm:-s
@Di:đừg có thấy dt rồi hùa theo ôg ẹc ăn tui nhe hôm!!:((

---------- Post added at 03:05 AM ---------- Previous post was at 03:04 AM ----------

Anh ẹc đúg là cao tuôi? . chỉ dc cái nói đúg \m/

Ờ Thím Rô nói câu đầu nge ưg ý đấy,câu sau sao lại theo phe người cao tuổi vậy:-s:((:((

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 03:05 AM ----------

ẸC của e dễ thươg hết sức...=))=))=))=))..ở yên bìh ko mún..mún fá cho ng ta hùa nhau ăn hiếp mình...=))=))

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

mà hình của Chem Chép đẹp...:x:x:x:x:x:x:x:x:x

đúg đó em,bị trị rồi vừa lắm:)))
thanks em em xinh tươi dễ thươg:x:x:x:x

Boom

Active Member
Ðề: SunHa - Chem chép - Dễ thương và ngon miệng

thím chem chép đc khen là lỗ mũi to như trái ca chua, mặt thì híp tít lại, như thế là ko đc nghe chưa.B-)

MiniZk

Nói ko fải nịh chứ con chem chép này ăn đau bụng chết =))

kyomibu

Ham Ăn

chẹp,ko dám ăn kon chem chép này,sợ zô bv lắm:banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:

troi.......sao dao nay tren dien dan truong minh toan show hinh khong vay ta???????????????????????????????????:banhbao53: