Vào điểm danh nha các t.y bé =))

Thảo luận trong 'D1' bắt đầu bởi Bỉm, 16 Tháng tám 2010.

1. teddy.rap14

teddy.rap14 New Member

ặc ặc :D
    e k b'...e sr ;)
    ủa màh s a biết mặt e :-? 8-|

2. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

chắc là ảnh thấy avatar của e đó:banhbao30:

3. teddy.rap14

teddy.rap14 New Member

=))..chắc thế ;))
    qá trời ng như thế màh nhìn ra e đc công nhận a syu nhơn nài cũng tài :)) ~^o^~

4. ladykilla

ladykilla New Member

tui cũng học D1 nè...... :))

5. Bỉm

Bỉm Member Staff Member

hết kế bên r` =)) h0k~ hỉu sao 10D1 tự nhiên lại chuyển lên lầu :union-78: ( mà dc kái đi dậm cầu thag ầm ầm đã :union-22: )

ủa mà you là ai =))

6. teddy.rap14

teddy.rap14 New Member

hết kế bên r` =)) h0k~ hỉu sao 10D1 tự nhiên lại chuyển lên lầu :union-78: ( mà dc kái đi dậm cầu thag ầm ầm đã :union-22: )

hqa tui đi bị bà giám thị chửi qá trời lun á ;)) :">

7. Bỉm

Bỉm Member Staff Member

trùi,tui mới bị đây nè :yoyo24: lúc chiều đi vs nhỏ An,2 đứa dậm đùg đùg như hành quân zậy đó,đag dậm ngon lành tự nhiên nghe "2 đứa kia lại đây cho tui :yoyo23:" nhìn lên thỳ ối mẹ ơi,rồi "kon gái kon đứa mà đi đùg đùg vậy đó hả,có thấy cái bảg duới đó là đi nhẹ chân ko,lần sau tui kòn thấy nữa là chết vs tui " xog lật đật chạy vô lớp,"lại còn mag đồ ăn vào lớp nữa hả:yoyo14:" ( đag ngậm kẹo mút chạy vào ) dữ wá chừg :yoyo107:

8. bibika

:banhbao30::banhbao30::banhbao30: vậy là có kỉ niệm với cô giám thị rồi nhá :banhbao29::banhbao29::banhbao29: dzui dzui

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

T6 ngày mai hẹn gặp mấy bé D1 nhá :banhbao29: ngày mai mấy e học TD hahaha:banhbao30:

9. teddy.rap14

teddy.rap14 New Member

=)) mai thì mai =))
    sợ k tìm đc thôu a à ;)) :banhbao29:

10. bibika

tình hình là từ đầu tuần tới giờ a hẹn gặp nhìu ng` nhưng màk hok gặp....còn ng` hok hẹn thì lại thấy wá trời :((