Trinh tiết còn quan trọng không ?

Trinh tiết còn quan trọng không ?

• Votes: 11 44.0%
  • Không

Votes: 14 56.0%

• Total voters
    25
Ðề: Trinh tiết còn quan trọng không ?

hhhhhhhaaaaaaaaaaiizzzzzzz...tuy quan diem moi nguoi thoi...........neu biet yeu that su thi tinh duc chi la mot phan cua 2 nguoi thoi:-t

kyomibu

Ham Ăn
Ðề: Re: Trinh tiết còn quan trọng không ?

thấy mấy em hay có chiêu chọt lét để kiểm tra con zai còn zin không thì phải :p

haiz......cái này e xin kiểm chứng là hok chính xác,ông anh e có vợ rùi chọt ổng vẫn cừơi hí hí :((:((

Roki.Kun

Active Member
Toàn con trai thế này =))
Nói chứ , ng` ta có câu
"Con trai luôn muốn làm ng` đầu tiên và con gái luôn muốn làm ng` cuối cùng "

Nếu biết "nửa kia" của mìh đã từng "bị" hc "được" "thưởng thức" trước bởi ai khác thì có thể là cũng sẽ ít nhiều cảm thấy Đinh Gai trong óc :-?
Nhưng nếu đã thật lòng thì có thể bỏ qua , mặc dù cứ nghĩ về việc đó thì Đinh vs gai lại thi nhau đâm =)))

===>> quan niệm của em thôy . DÙ sao các bạn nữ giữ dc và các bạn Nam biết kiềm chế thì vẫn tốt mà :x
Các bạn nữ vừa có phẩm chất đẹp , các bạn Nam thì lại chứng tỏ bản lĩnh :>

peheo321996

:(( các anh cao thượng nhỉ? chuyện này quan trọng vs con gái lắm đấy, em nghĩ con gái nên cố mà giữ cho tới khi lập gia thất;))

♥Gấu♥

NABPhương
tình iu hok bất chấp cái j ... hay suy nghĩ bình đẳng ... tuy nhiên nếu là người đầu tiên ai mà hok muốn ^^~ 8-| đừng để điều đó làm lung lay tình cảm của mình

Shaynex9x

trinh với chả tiết ! làm cho đã vá lại mấy hồi ! rất quan trọng khi chân thật thôi, còn khi giả dối theo kiểu đó thì liệu có còn quan trọng ?B-)