[Mr][12][MaiYeuTram] - Không có hi vọng gì, chỉ tham gia giao lưu với các bạn ^^

MaiYeuTram

[FONT=&quot]Họ tên : Phạm Hoài Thanh
Ngày sinh : 18/02/1992
Nick yahoo: be_alive613
Chiều cao: 1m71
Cân nặng: khoảng 68kg
Sở thích: chơi và xem bóng đá, đọc truyện tranh, mơ mộng ^^
Vài lời gửi đến mọi người:
Mình thì không phải là học sinh trường Marie, mình là cựu học sinh Trường Phú Nhuận, hôm bữa tình cờ vào trang web của trường và thấy có cuộc thi rất chi là thú vị này nên mạo muội lập nick và đăng ký tham gia. Với những gì mình có thì mình không có hi vọng vào vòng trong, chỉ mong được giao lưu, kết bạn với các bạn học sinh trường Marie cũng như trường khác :D .
Chúc cho cuộc thi sẽ có thật nhiều người tham gia và sẽ thành công tốt đẹp ^^ .
Đây là một số hình của mình, mong là các bạn chê nhè nhẹ thôi giùm mình nhé ^^

Ở Đồi Mộng Mơ- Đà Lạt- Địa điểm chuyến đi chơi trường mình tổ chức hồi tháng 3 năm nay
[/FONT] [FONT=&quot]

Ngày cuối cùng của năm học cấp 3
[/FONT] [FONT=&quot]

Tấm duy nhất mình tự chụp ^^
[/FONT] [FONT=&quot]

Cùng với những phần quà mình có được từ danh hiệu "Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất "sau một giải bóng đá do công ty bố mình tổ chức ^^
[/FONT] [FONT=&quot]

Trên lưng ngựa ở đèo Langbiang- Một địa điểm nổi tiếng khác ở Đà Lạt
[/FONT] [FONT=&quot]

Tại một điểm tham quan khác ở Đà Lạt- Thác nước " gì đó " mà mình đã quên mất tên ,hình như là Thác Đatanla
[/FONT] [FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]The End.
[/FONT]

---------- Post added at 12:50 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

Hic. Đây là lần đầu mình post hình nên có chút trục trặc, hình không lên được mà phải nhấn vào link mới lên. Mong các bạn chịu khó nhấn vào link giùm mình hoặc là các bạn Mod edit bài giùm mình nhé vì mình tìm mãi không thấy nút edit đâu cả. Các bạn thông cảm giùm mình nhé :(

boyxinchet

đầy tớ của nhân dân
Staff member
Ðề: [Mr]-[12]-[MaiYeuTram]- Không có hi vọng gì, chỉ tham gia giao lưu với các bạn ^^

đã edit lại cho bạn :)
mai mốt bạn cứ copy link rồi đặt vào code url ( bấm vào code,nó hiện ra chỗ để link thì cứ bỏ vố đấy thoy )
hoặc link thoy bạn
nếu có gì thắc mắc bạn cứ pm qua nhà mình hỏi
hoặc có box thắc mắc,bạn cứ vô đó lập 2pic hỏi sẽ có ng tl cho bạn
chúc bạn tham gia 4rum vui vẻ
và lọt vào đc vòng sau
thân/.
boyxinchet

[ẹc]

...
Staff member
Re: [Mr]-[12]-[MaiYeuTram]- Không có hi vọng gì, chỉ tham gia giao lưu với các bạn ^^

chú boy lấy tem của anh rồi :-t
Chúc Thanh vào đc vòng 2 hen :-"

zaizai

pé zai kute.....love U
Ðề: [Mr][12][MaiYeuTram] - Không có hi vọng gì, chỉ tham gia giao lưu với các bạn ^^

zo vòng 2 nhoa bạn......................

se7en_ledao

Envoy Of Entertainment
Ðề: [Mr][12][MaiYeuTram] - Không có hi vọng gì, chỉ tham gia giao lưu với các bạn ^^

Bạn này nhìn mặt có thiện cảm nè, ủng hộ :)