[Miss][24][Kyn_lady] - :x

Status
Không mở trả lời sau này.

bibika

Cutter Super Mod
Staff member
Re: [Miss 24 ] [Kyn_lady] :x

Trời, có là gì mà phải tự com hả a :-&.Một cách để đánh bóng tên tuổi àh :-ss.Có nhiều com đi nữa thì cũg thế thôi.Nhiếc hơi bị nặg lời rồi đó ha =;

:"> a đâu có ý gì đâu nè. Tại có phản ánh nên a kiểm tra và thấy giống IP thôi. Từ đầu tới cuối a không hề nói e tự comment. Hy vọng e không buồn và tham gia tiếp cuộc thi.:)

Bỉm

Member
Staff member
Re: [Miss 24 ] [Kyn_lady] :x

:"> a đâu có ý gì đâu nè. Tại có phản ánh nên a kiểm tra và thấy giống IP thôi. Từ đầu tới cuối a không hề nói e tự comment. Hy vọng e không buồn và tham gia tiếp cuộc thi.:)
dzụ này,chẹp :-? kyn lady vs ke.kenie là bạn nhau,kyn nhờ ke.kenie post hình dùm nên cùg IP là phải,kòn nhữg ng` kia hình như là k liên wan

bibika

Cutter Super Mod
Staff member
All: để tránh mọi người hiểu lầm, Bbk xin nói rõ lại. Đúng ra là bbk ko để ý đến đâu, nhưng do có member phản ánh nên bbk vào kiểm tra. Kết quả, 1 số bạn comment trong bài này trùng IP của nhau. Xin nhấn mạnh là: Bbk không nói bạn Kyn_lady tự tạo nick tự comment cho mình và bbk xin khẳng định IP của Kyn_lady là 1 IP khác ko giống IP của các nick comment. Mong mọi người đừng có ý nghỉ xấu về bạn.
Kyn_lady: hy vọng bạn ko buồn và trở lại tham gia cuộc thi.

[ẹc]

...
Staff member
sao anh không thấy hình ảnh nhỉ ????
Còn chuyện 1 IP nhiều nick vào cm hình như không ảnh hưởng đến quyền lợi của các bạn khác nên anh cũng ko quan tâm làm gì.

kenny_htv

Moderator
Staff member
@all: một khi chưa biết rõ về vấn đề gì thì phiền bạn đừng comment ko suy nghĩ, những điều đó có thể sẽ làm bạn vui đấy nhưng nó sẽ gián tiếp nói xấu, làm buồn lòng người khác.
@BTC: đã tổ chức cuộc thi này thì nên cập nhật thường xuyên để ko xảy ra những sự cố đáng tiếc như thế này, rất may đây chỉ là phạm vi 4rum trường, chứ nếu là 1 cuộc thi lớn thì ......
@U17+U19 TPHCM: thanks các bạn đã ủng hộ cho 4rum MC nói chung, cũng như cuộc thi này nói riêng, đương nhiên cuộc thi nào cũng có "sâu", nhưng vui là chính, mong các bạn ko để ý và cứ tiếp tục ủng hộ nhé :)

@Kyn_lady: nếu em ko để bụng chuyện này cũng như vẫn còn hứng thú với cuộc thi, thì mong em quay trở lại tham gia tiếp, nhưng điều đó ko bắt buộc, tùy vào ý em thôi :) Good luck !

[ẹc]

...
Staff member
@HTV: cái này do mọi người chưa quyết định được là có vi phạm hay không nên mới thế, sau khi anh về và xem xét lại thì chuyện nhiều nick cùng IP comment vào 1 topic dự thi không vi phạm điều gì hết.
@Kyn_lady: tham gia lại đi em.

boyxinchet

đầy tớ của nhân dân
Staff member
Ðề: [Miss][24][Kyn_lady] - :x

đương nhiên cuộc thi nào cũng có "sâu", nhưng vui là chính, mong các bạn ko để ý và cứ tiếp tục ủng hộ nhé
ý bạn nói thế là sao
bạn nói chung tôi là sâu
những con sâu làm rầu nồi canh àh ?
xin nói cho bạn biết nhé
chúng tôi đã check IP
tất cả đều chung
và các bạn ấy cũng đã thừa nhận
Cũng bình thường thôi bạn ơi.Tụi mình là cầu thủ bóng đá U.17 And U.19 Bóng Đá TPHCM với nhau.Thì vào xem thấy em này xinh nhất nên cho em 1 vé ko đc sao.Với lại dân Bóng Đá làm gì đc ra ngoài mà chơi.Phải chơi chung 1 máy laptop của thầy rồi tạo nick ghi thôi.Chứ bik sao giờ.Nếu ra ngoài đc thì tụi mình cũng ra rồi.​
chúng tôi chỉ làm đúng theo bổn phận
thấy chung IP thì lên tiếng nhắc nhở
để đảm bảo cho công = của cuộc thi
vậy mà bạn nói chung tôi là những con sâu ?

riêng kyn
Trời, có là gì mà phải tự com hả a
.Một cách để đánh bóng tên tuổi àh
s.Có nhiều com đi nữa thì cũg thế thôi.Nhiếc hơi bị nặg lời rồi đó ha
sau đây là những cm lại của BQT
đã kiểm tra....tất cả cái acc 1 bài viết comment đều từ 1 IP. Topic sẽ vẫn dc mở chờ Ẹc giải quyết​
ok. nếu bạn nói thế thì mình biết thế. Nhưng mình không có phụ trách cuộc thi nên không có quyền quyết định. bạn cứ tiếp tục vào comment trong lúc chờ quyết định của Admind.
thì mình có cấm các bạn gì đâu nè! tại có phản ánh nên tụi mình cần làm rõ thôi. Chứ cuộc thi chỉ tổ chức với mục tiêu là vui vẻ mà.
vâng! thì mình đã kt rồi đó. đã báo cáo cho Admind rồi. cám ơn đã nhắc nhở
a hoàn toàn k thấy 1 lời mắng nhiếc gì theo như e nói cả
e nên bình tĩnh suy nghĩ lại nhé :)
còn về cuộc thi
thay mặt BQT
a xin xin lỗi em về việc làm thiếu tính chuyên nghiệp của BQT
nếu mún
e cứ cm qua nhà a
hoặc pm yahoo của a : boy_tap_yeu_chia_tay_deo_khoc
để a lập 1 2pic khác cho e
thế nhé :)
a đảm bảo việc như thế sẽ k diễn ra nữa