I love b15. B15 vô đối

Van.Pham.10B15

Hí hí, chào mừng bạn đến với forum của B15 khóa 2010-2013!~^o^~~^o^~

Bắt đầu từ lớp trưởng nha.

Lớp trưởng chững chạc Phương Châu... dễ thương, lớn hơn chúng mình 2,3 tuổi nên người lớn thấy rõ. Lắm lúc bạn ấy làm chùng tớ rất bực mình, nhưng cũng lắm lúc làm người ta cảm thấy mến vô cùng. Mong rằng sẽ có nhìu kỉ niệm cùng với Châu.;))

Tiếp theo là Bí thư Minh Chánh. Nói thật hơi bị... điên nhưng mà cũng vui tính, dễ gần và rất bản lĩnh.:)

Bây giờ là lớp phó kỉ luật nha, Mĩ Duyên, rất xinh, tớ và bạn ấy chưa bao tiếp xúc bao giờ nhưng mình có cảm jác rằng Duyên rất dễ gần.@};-

Và giờ là các tổ trưởng nha.

Tổ Trưởng "Dì Ghẻ" Minh Trí. Bạn của tớ năm lớp 8. Không thân lắm, nhưng nó làm tui ghét nó vô cùng:banhbao11:, nhưng nó vui tính, tếu lâm. mong rằng năm nay nó người lớn chút xíu.

Tổ Trưởng tổ 2, Phương Thùy, xinh xắn, dễ thương, tớ rất ít nói chuyện với Thùy nhưng nếu Thùy có đọc được bài này thì mong rằng tụi mình sẽ có cơ hội thân thiết với nhau hơn nha.;))

Tổ Trưởng Hoàng Anh, hihi, chúng mình cùng học chung Trung tâm Lý Tự Trọng, nhưng mà ko hox chung lớp. Tụi mình cũng chưa thân lắm ha, nhưng mà tui mong rằng mình sẽ thân với nhau sớm thui.@};-

Tổ Trưởng tổ 4, Minh Truyền, yêu Chansung của 2PM lắm nhá, tớ cũng thế, cũng yêu Kpop như tớ, chúng mình có cùng sở thích đấy nhỉ. Chúng ta là đôi bạn... yêu Kpop... yêu Chansung.:banhbao30::banhbao29:

Cuối cùng, tớ là Thường Vân của lớp 10B15 iu iu. P/s: Một loạt cảm nghĩ của Vân về ban cán sự lớp của 10B15, tài giỏi, dễ mến, vui tính, dễ thương vô bờ bến.:x:x:x:union-25::union-25::union-25: