Lập 1 Bboy Crew toàn tr` (Edit lần 2)

Thảo luận trong 'Niên khóa 2010-2013' bắt đầu bởi bboytrave, 12 Tháng mười 2010.

1. bboytrave

bboytrave New Member

Với tình hình đam mê hấp hối(hiphop) của toàn nhân loại.Mà chưa thấy 1 sân chơi lành mạnh nào cho các hiphopper trong các trường THPT nên tui Bi Shady aka Minh đù lập ra 1 topic cho các ban có chung niềm đam mê là hiphop và đặc biệt hơn hết là cho các breaker(it's mean bboy) và các rapper.Mình cần những anh hay những bạn có thể đã có chuyên môn thật vững về breakdance có thể chỉ dẫn lai cho các em lớp 10 vào hay những bạn đã là những dancer có tên nhưng chưa có tuổi cũng là lúc để thể hiện mình tại đây.Còn các bạn nào ngoài khả năng nhảy nhót thì bạn nào có khả năng và có íu tố trở thành 1 rapper có thể chuyên hơn về ấy cái vụ mix nhạc cho các nhóm nhảy để sau này có thể diễn bù qua xớt lại.Các ban có thể tập nhảy nè diển cho các ban rapper và ngược lại.Mình lập topic này ko có ý khoe mẽ gì chỉ muốn tạo ra 1 sân chơi lành mạnh cho những ai chung sở thích với mình thôi.Và khi các bạn đọc xong cái topic này bạn nào ủng hộ thì cm cho mình kèm theo Y!M,lớp nào,tên để mình có thể tập họp lại.Ưu tiên cho những anh,chị,bạn nào đã có kinh nghiệm nhá.
    Pm
    nick:boylonely_feateminem, fifa_soccer_pro
    Mình tên:Minh 10b10, Đăng 10B7

2. Roki.Kun

Roki.Kun Active Member

anh cũng khoái ba vụ này lắm =)) mà năm ngoái a cũng lập 1 lần rồi
    Hình như marie mình ko có duyên lắm , mà cố lên , năm nay sẽ khác \m/
    Các bé lớp 10 năm nay rất tài năg mà

3. MrSirius

MrSirius New Member

Ác Nếu lập Crew thì phải biết chỗ tập trung chứ cho biết cái nè :banhbao30:

4. lil.ga

lil.ga New Member

Lâp Crew àh nge hay đó
    ủg hô luz :yoyo3:

5. 3bie_kul

3bie_kul Member

nghe hay đó. B13 có 1 bạn nhảy kũng khá lúm ak'. có j liên lạc đi nha @};-, :)

6. tuilaminh

tuilaminh Bang Chủ Bẻ Răng hội Staff Member

Ðề: Lập 1 Bboy Crew toàn tr` (Edit lần 2)

lập crew thì lên đoàn trường ma` xin lập chứ a nghĩ lập trên 4rum ko ổn lắm vì cũng dạo này cũng ít người lên 4rum lắm e.Chúc e may mắn ;));))