Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

clip nhảy của lớp tớ đêy các cậu ạ ! các pák zô chém gió cho nó sum vềy !

Thảo luận trong 'D2' bắt đầu bởi £úx_10d2, 27 Tháng mười 2010.

1. vincys2

vincys2 Member

Ðề: clip nhảy của lớp tớ đêy các cậu ạ ! các pák zô chém gió cho nó sum vềy !

@Kel: Ko có clip chán chết :banhbao55::banhbao55::banhbao55:....ngắt tím...bây h B-)B-)

2. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

:x dc...dc...tiếc thật...bữa đó có trên tr` màk ko ai rũ mình coi...chán thật...:((

3. pupu_cun

pupu_cun Member

bbk: anh này lu xu bu...ai bik mặt anh đâu ma rủ

4. goo_pjn95

goo_pjn95 New Member

boc wa' hehehe nhay mak` mun' rach wa^n` len mak` con` nhay dc kekkeke:banhbao53::banhbao53::banhbao53::banhbao53::banhbao53::banhbao53:

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

pe wa^n` do deo` we'
    :x:x:x:x

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

bo^c wa' nhay mun' rach wa^n` lun kkeekeke

5. BearTran

BearTran Member

@goo_pjn95 : t` nào z. ta ???
    Ê ,ava t đẹp hok ???:banhbao32::banhbao32:

6. pupu_cun

pupu_cun Member

goopjn: nè thằng ôn con...ăn nói cho cẩn thận nha, đừng có để bị ghét nha, bạn có fai là con zai của lớp không vậy, tui nghe giọng điệu bạn hình như k giống ai hết đó.con zai hum đó đi cỗ vũ hết mà, đứa nào cũng nói dc, sao bạn khen trong ngoạc k za...không mún chửi bạn đâu nhưng mà làm ng' lịch sự chút, giỡn thì có mức thoy, bạn bè sao bạn cứ phải giấu tên wa'i za, thik thì nói toẹc nó tên ra đi còn bik cách nói chiện, trừ khi bạn k fai bạn tụi này, có khi là bạn giả mạo thì sao? làm người quan minh lỗi lạc chút, đùng để ng' ta chửi " kh*n nan " đó

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

nè thằng/ con kia..thik thì ra mặt chơi ha....đừng có nặc danh nói nhãm nha

7. kaikul1995

kaikul1995 New Member Staff Member

lớp mền nhảy thậc là ......... ;))

8. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

hehe...ý a nói là có hơn 10 đứa bik a và thi bữa đó...vậy màk ko đứa nào lấy đt ra nhắn cho a 1 tin....vãi chè:((

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

cậu này nói kì wá nha....đề nghị ăn nói lịch sự lại nhá :">

9. vincys2

vincys2 Member

Ðề: clip nhảy của lớp tớ đêy các cậu ạ ! các pák zô chém gió cho nó sum vềy !

@BBK : Bik sđt a đâu :-c:-c:-c
    @Pu: kệ đj nàg....ng` ta kì we' đi à X(X(

10. YuRiKulGuy

YuRiKulGuy New Member

:((gái hun ra gái...trai hun ra trai...t mơ có bộ tóc dài và mơ có bộ tóc ngắn:D
    1 là boy...2 là thành mén:D giúp t..kím tóc giả coy:((

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

:((:((t giờ nhận ra byk thế để cái tóc dài ngày xưa may ra đẹp tụi m` ơi :((