[V2][Miss][10] ♥ Genny_yo ♥ Phạm Lê Phương Trinh

Thảo luận trong '[Miss] Vòng 2' bắt đầu bởi Marie Curie, 17 Tháng mười một 2010.

1. Marie Curie

Marie Curie Administrator

Bài dự thi vòng 1: 10 ♥ Genny_yo ♥ Phạm Lê Phương Trinh
    [​IMG] Phần thông tin cá nhân ...
    1. Tên đầy đủ: Phạm Lê Phương Trinh
    2. Biệt danh: Gen
    3. Ngày sinh: 01-03-1994
    [​IMG] Phần câu hỏi thể hiện bản thân ...
    1. Bạn nghĩ bạn như thế nào ?
    Trả lời: Dễ gần,vui tính,bíêt lắng nghe và hiểu nguời khác :)

2. Nếu bạn bết bạn thân của bạn nói xấu bạn,nhưng người bạn đó cho rằng những điều cậu ta nói là muốn tốt cho bạn thôi, bạn sẽ làm gì ?
    Trả lời: Mình sẽ im lặng và suy nghĩ xem những gì bạn mình nói có đúng hay không , sau đó bình tĩnh giải quyết mọi chuyện,đã là bạn thân thì phải hiểu nhau và tin tuởng nhau,chắc là có lí do nào đó nên bạn mình mới nói vậy :">

3. Nếu bạn gặp một người bạn mới,người bạn đó rất thích chơi với bạn, bạn nghĩ bạn đó thích chơi với bạn vì lý do ?
    Trả lời: Bíêt lắng nghe và chia sẻ

4. Có một ngày nào đó, bạn vô tình(hay cố ý) làm bạn thân của bạn bị tổn thương vì lời nói, bạn sẽ làm thế nào ?
    Trả lời: Xin lỗi bạn và mong bạn tha thứ,sau này sẽ chú ý đến lời nói của mình hơn để không làm bạn bị tổn thuơng nữa.

5. Nếu bạn và bạn của bạn xa nhau vì những lời nói của bạn, sau này bạn nhận ra rằng, những điều bạn làm trước đây là sai, bạn muốn gặp lại bạn của bạn không?
    Trả lời: Vừa muốn vừa không. Muốn là để gặp bạn xin lỗi và mong tình bạn có thể trở lại như xưa.Không muốn gặp lại là vì sợ bạn sẽ không tha thứ cho mình và gét mình hơn nữa,và vì đã lâu không nói chuyện khi nói lại sẽ rất khó. Nhưng dù sao phần lỗi thuộc về mình thì mình phải lấy đủ dũng cảm để đứng ra nhận lỗi, dù bạn tha thứ hay không thì bản thân vẫn không cảm thấy ấy náy.

6. "Theo bạn, tình yêu hay tình bạn quan trọng hơn? Vì sao?"
    Trả lời
    : tình bạn và tình yêu là 2 phạm trù khác nhau.Nhưng tình yêu và tình bạn đều quan trọng cả ! có đôi lúc tình yêu lại quan trọng hơn nhưng lại có những lúc tình bạn lại quan trọng hơn , vì khi đang có chuyện buồn cần người chia sẻ và giúp đỡ thì tình bạn là rất cần thiết ! và tình yêu cũng thế ! ko thể dem cả hai lại mà so sánh với nhau được => với em thì ko thể thiếu 1 trong 2 thứ đó !
    Dù là tình bạn hay tình yêu đi chăng nữa thì những người cho ta những tình cảm cao đẹp đó đều là những người ta yêu thương nhất , những người luôn mang nụ cười và cho ta sự bình yên. :-bd :-bd :-"
    [​IMG] Phần thể hiện qua hình ảnh ...

kenny_htv and bibika like this.
  2. Marie Curie

Marie Curie Administrator

Ðề: [V2][Miss][10] ♥ Genny_yo ♥ Phạm Lê Phương Trinh

Up bài lên để mọi người ngắm đây ;))

3. c.k1995

c.k1995 New Member

:banhbao32::banhbao32::banhbao32::banhbao32: up cho chị gen

4. tuilaminh

tuilaminh Bang Chủ Bẻ Răng hội Staff Member

Tấm cuối coi nó tự sướng kìa:banhbao28::banhbao28:.Ah` h mới phát hiện e tham wa nha gen :banhbao30::banhbao30:

5. RCB_Huy

RCB_Huy New Member

up !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. bibika

bibika Cutter Super Mod Staff Member

ủng hộ ng` wen nèk :banhbao30:
    hình như có vài tấm cười ko dc tự nhiên:((

7. zaizai

zaizai pé zai kute.....love U

ủng hô ............................................chuk chuk....

8. byby24

byby24 New Member

ung hộ chị Gen!!pic nice lum' nak` :-":-"

9. subieber:x

subieber:x New Member

10. Miko Đan

Miko Đan Moderator

ss dthg* nhất :x:x:x...up cho ss nè :-"...iu pix cuối :*...natural ~^o^~