Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Tìm ban 12B6 1995-1998

Thảo luận trong 'Niên khóa 1995-1998' bắt đầu bởi huntervalley, 14 Tháng mười hai 2010.

1. huntervalley

huntervalley New Member

Tìm bạn lớp 12b6 Cô Hương làm chủ nhiệm.Các bạn: Hương (phạm văn hai), yến,trân,phi,lan,quế,hoài linh(tèo),phú,đức mập,mạnh(lớp trưởng),saphia(hay bị đau tim)minh cận,pháp,phúc(paster).Ai đọc tin LH mình nhé!

nguyên:0903941931

comay1709 thích bài này.
  2. ChauPDuong

ChauPDuong New Member

Hoi Nguyen hoc lop 11B6 co phai co chu nhiem day Giao Duc Cong Dan khong? Con lop 10B6 la thay Linh chu nhiem day Su?

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Neu phai thi lien lac minh tai [email protected]

comay1709 thích bài này.
  3. comay1709

comay1709 New Member

Chao, minh la thanh vien cu cua lop 10B6 ne ... co phai la Le Si Vinh Nguyen ko ??? Nam lop 11 ban moi chuyen vao lop minh dung ko ??? Minh nho hoi do lop co loi hen moi nam gap nhung ma chang co nam nao chung ta gap nhau het do. Chac la do lop truong 12B6 Manh ko nang no va nhiet tinh ...

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Minh la Thanh Phuong ko biet co phai ban la Chau Phuoc Duong, minh nho hoi nam lop 10 co 1 ban ten Chau Phuoc Duong hay muon tap Su cua minh (chac co le do thay Linh doc bai nhanh qua ban chep ko kip), ban ay hoc den nam lop 11 thi dot ngot chuyen truong ma ko thong bao cho lop biet tin gi het, tu do den gio minh bat tin tuc cua ban ay, ko biet co phai la ban ko ???

Neu dung la ban thi lien he voi minh nhe : [email protected]

---------- Post added at 04:24 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Nho luc chia tay lop moi nguoi ky ten len ao va quy dinh ngay hop lop hang nam la 12 thang 6 the ma da bao nhieu nam roi co lan nao lop minh hop lop ko nhi ???

Nhung ai la thanh vien cu cua lop 12B6 thi lien he lai de hop lop 1 lan dong du hen.
    Mong tin cac ban rat nhieu.

Hang Ho thích bài này.
  4. comay1709

comay1709 New Member

Tin nhắn của các bạn để ở đây lâu quá rồi thế mà giờ mình mới đọc được ??? Bạn ChauPDuong địa chỉ mail của bạn ko biết bạn còn sử dụng ko ??? Ko biết bạn có phải là người bạn của mình ko ?? Ko biết bao lâu các bạn mới đọc được tin nhắn này nhỉ ??? Mong là bạn sẽ đọc được và liên lạc với mình nhé.

Mong tin bạn rất nhiều.

5. huntervalley

huntervalley New Member

Mình là Nguyên đây.Bạn có phải là Phượng phải ko????Mình cũng đã viết tin đây lâu rồi.Mình có một vài số DT bạn cũ nè ( Nam mập,Phú,Mạnh lớp trưởng,Hương, Trân).Để mình cố gắng tìm thêm rồi tổ chức họp lớp nhé.Số DT mình 0908967889.Thân

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

Đúng rồi bạn!Cô Hương chủ nhiệm dạy GDCD đó.Bạn tên gì vậy.Số DT của mình nè 0908967889!

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Đúng rồi bạn!Cô Hương chủ nhiệm dạy GDCD đó.Bạn tên gì vậy.Số DT của mình nè 0908967889!

comay1709 thích bài này.
  6. comay1709

comay1709 New Member

Xin lỗi, bạn là Lê Vĩnh Sỹ Nguyên chứ ko phải là Lê Sỹ Vĩnh Nguyên đúng ko ???
    Trong lớp mình hồi đó có 2 Phương, 1 là Ngọc Phương, 2 là Thanh Phương. Mình là Thanh Phương. Quế thì ở gần nhà mình nhưng mình cũng ko có gặp Quế, nếu tổ chức họp lớp thì mình sẽ nhắn Quế dùm cho bạn.Yến thì mình nhớ ở đường Phan Đăng Lưu nhưng ko biết có dọn đi đâu ko thì ko rõ.
    Còn Mã Quốc Thái, Lâm, Phúc, Tô Đăng Khoa, Hồng Điệp, Bích Thảo ... nữa nhiều quá chừng. Bạn có được thông tin của các bạn như vậy là quá tuyệt rồi.
    Mong sẽ nhận được tin của các bạn.
    Thân

7. comay1709

comay1709 New Member

À, Vĩnh Nguyên ơi, mình kiếm được tờ danh sách của lớp 12B6 của mình rồi nè ... May ghê luôn á gần 15 năm rồi thế mà mình vẫn tìm được, trên đó có ghi đầy đủ họ tên, địa chỉ của các bạn lớp mình đó nhưng tiếc thật lúc đó chỉ có điện thoại bàn thôi chứ ko có di động giống như giờ nên liên lạc được với các bạn chắc cũng hơi khó (sợ các bạn chuyển chỗ ở thôi). Nhưng mà ko sao, có danh sách, có tên tuổi, địa chỉ tìm vẫn dễ hơn hén. Để vài bữa nữa mình scan rồi chuyển cho bạn hén.
    Thân.

8. huntervalley

huntervalley New Member

bạn tìm được danh sách rồi ha.May quá...hic mình mất đâu rồi.Khi nào Phương scan rồi gửi mail giúp minh nhé [email protected].Có danh sách rảnh mình sẽ đi tim2 lại hết.vừa rồi cách đây mấy tháng Nguyên ,Nam mập,Phú,Mạnh,Đức mập có gặp nhau rồi...bữa đó có gọi cho Trân , Hương mà mấy bạn đó bận rồi ra không được.Đức mập kết hôn với Đan rồi đó...Bạn nhớ Đan hay đi chung với Hà ko?Yến thì hình như đã đi nước ngoài rồi...Thảo đen thì minh cũng liên lạc được....Mẫn thì bây giờ đang làm việc trên tàu thủy nên cũng đi suốt ah....

9. comay1709

comay1709 New Member

Nguyen oi sap 20.11 roi, nam nay 20.11 nham ngay chu nhat ... hon 15 nam roi chung ta chua gap lai ... lau qua phai ko ??? Nam nay 20.11 nham ngay chu nhat dep troi ne ... ong thay mat ong Manh (lop truong) dung ra to chuc hop lop di ... ve tham lai truong xua cho do nho ong a ... lau qua tui nho lop ... nho moi nguoi qua chung luon ... Luc di hoc thi mong cho mau ra truong ... gio ra truong roi thi muon quay lai tham truong cung kho qua ong a ...

10. huntervalley

huntervalley New Member

Phương có phải là người ngồi kế bên Phú năm lớp 11 không?Mình bận việc quá nên thời gian qua không vào diễn đàn được.Phương cứ mail cho mình bản danh sách đi mình sẽ cố gắng tìm lại bạn bè...Mình cũng nhớ ngày xưa lắm....

Hang Ho and comay1709 like this.