Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Tất cả những ai có tâm huyết với 4rum này thì vào đây

Thảo luận trong 'Offline, HPBD' bắt đầu bởi se7en_ledao, 17 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. se7en_ledao

se7en_ledao Envoy Of Entertainment

Uhm vì lý do là sắp tới 4rum sẽ có 1 sự thay đổi lớn về nhìu mặt, việc đó BQT đã đưa ra 1 số ý kiến, nhưng đó chỉ là nói chung, chứ nếu nói rõ về cái vấn đề này thì chắc chắn hok phải là là 1 hay 2 câu nói là ok, mh nghĩ 4rum nên cần có 1 cuộc họp mặt hok phải trên web mà là gặp mặt thằng nhau để mà bàn luận rực típ về việc này để rùi đưa ra wuyết định cuối cùng, và đó là lý do mình lập cái topic này mh hy vọng mọi người có thể dành ra 1 hoặc 2 tiếng trong ngày chủ nhật hoặc tối thứ 7 cũng được, để tham gia cuộc off này (nói rõ là off để bàn về 4rum ha, sau đó nếu có hứng thú đi đâu đó thì mh tính sau ha). Mình sẽ rất vui nếu các bạn tham gia xây dựng 4rum chugn với BQT tụi mh ha
    ĐỊA ĐIỂM: NHÀ TANG LỄ ĐỐI DIỆN TRƯỜNG MARIE CURIE SAU ĐÓ MH SẼ DẮT MÍ BẠN ĐẾN WÁN CAFE RẤT LÀ OK (CÁI NÀY MÀ HOK BÍT NỮA LÀ BÓ TAY ÀH)
    THỜI GIAN: VÀO LÚC 9h SÁNG NGÀY CHỦ NHẬT 24/03/2007
    My phone number: 0909354599
    Ym: se7en_ledao
    Thanks 4 reading, have fun :em148:

p/s: ai mún cho BQT đo cây thì tụi mình nguyền rủa ráng chịu nha cái này rút kn 2 lần trước của lily :em65:

2. rko_4180

rko_4180 New Member

Ðề: Tất cả những ai có tâm huyết với 4rum này thì vào đây

chài ai vựa họp off vừa họp on là hay 1 áh.....1 số ng` sẽ ko đi được nên lập 1 topic trong box này rồi thông báo cho mọi ng` bít sẽ có 1 buổi họp on......mừh họp vào cn thì khó wó......chưa jì đã bít mình hông đi đc ùi :((:((

3. lily_fames_dp

lily_fames_dp Chủ tịch lò mổ

làm ơn làm sáng dc hem, chìu em ko trốn đi dc, em cũng mún tham gia lắm 8h or 9h chủ nhật
    @ledao: cái link đó ko phải ai cũng vào dc đâu, ko phải pulic nên mọi ng` ko hiểu j` đâu, anh làm 1 cái ở ngoài đi, lấy ý kiên lun
    move qua bên office nha

4. rko_4180

rko_4180 New Member

úi chòi rõ ràng lè có post 1 bài lên rùi mừh .....công sức mình post
    hizzzzz........rko cho lè nên có buổi họp on và off lun......thông báo đến mọi ng` là sẽ có buổi họp on để mọi ng` cùng nhau vào cho í kiến......còn họp off thì em chịu chưa jè đã thấy ko đi đc rùi :((:(( sao ko fải là chìu thứ 7

5. sinbad_my_love

sinbad_my_love New Member

1/ Vào link trên thì được thông báo thế ^^ S là spammer nên hem có quyền vào xem được hehehe :D
    2/ Ý của bạn là tất cả những ai có tâm huyết thì đi...hay là có tâm huyết nhưng trong BQT ??? :D ng như Sinbad đi thì cũng okay thui...nhưng sợ đi lạc lòai + thêm thấy mình hem phải trong BQT thì sao có thể góp ý, tranh luận ngang cơ với những ng khác ^^
    3/ Mục đích của buổi đó là j ??? nếu nói họp bạn về 4rum thì chung chung wa'...sẽ dẫn đến tình trạng 1 là nói tràn lan các vấn đề...2 là 8 ko biết nói j hehehe nên có sẵn plan...khung sườn những vấn đề cần bàn & giải quyết trong ngày hum đó...
    4/ Phải cho đặc điểm nhận dạng or phone number để có j những ai đi biết đường mà liên lạc nữa chứ ^^ đâu biết mặt mọi ng là ai đâu :D rủi bữa đó ngay nhà tang lễ có "party" nữa thì chết lun hehehe :D

[​IMG] CaptainSinbad

6. lily_fames_dp

lily_fames_dp Chủ tịch lò mổ

ho`, sr sinbad nha, lily cũng nói dzới ledao rùi đoá, tại ladao là smod ko cần pass nên hem biết là mem ko dc vào, admin sẽ có thông báo tới mọi ng` trong thời gian sớm nhất, lily hem dám nói j` trước nhưng sẽ là 1 bược đột phá đấy, hy vọng mọi ng` tham dự
    nói sinbad nhá, mem mói là ng` làm nên 1 4rum ko phải smod hay admin, vậy nên ý kiên của mọi ng` là quan trọng nhất, tất cả nhưng j` BQT làm là vì mọi ng` nên sao thiếu phần mọi ng` dc

7. angelya

angelya New Member

Rồi , pó tay con bò quay ! :-??
    Có thể hẹn 1 ngày khác gần hơn ko ? :-s ! Từ thứ 6 ( 23/3 ) trở lại ! :-s !

8. rko_4180

rko_4180 New Member

hiz bài post mình vẫn hông hiện lên tức wó kơ......
    vừa họp on vừa off lun đi sẽ có ng` ko đi đc áh (có lẽ trong đó có mình wó)
    @sin: như móa lily đã nói mem mới đóng vai trò rất và cực kì wan trọng chứ có mod smod ad ko thì làm cho ai ...... zí lại anh đừng lo 5h chìu bảo đảm ko có tang lễ đâu....

9. se7en_ledao

se7en_ledao Envoy Of Entertainment

Hix, buoi ofline này chào đón tất cả những người có tâm huyết với 4rum, bất kể là BQT hay mem, nếu thực sự mún thì có thể tham gia được hết áh, số phone của Minh là 0909354599, đến thì nhá máy Mh cái, buổi of này rất là wan trọng nên sẽ chỉ bàn về vấn đề 4rum chứ hok có 8 tào lao đâu, yên tâm, tham gia nhìu dzô bà con :D
    P/S: Vì buổi off này rất là wan trọng nên bữa đó mình sẽ hok có buổi họp on, nhưng với điều kiện là mấy bạn tham gia nhìu kìa, chứ ít wá thì khó nói lắm, gặp mặt nói với nhau dễ thống nhất chứ từ người này nói lại người kia thì đã mất đi ít nhìu sự chíh xác rùi :em106:

10. darkknight

darkknight Member

Hi vọng DK cũng có thể tới được, hizz đi thêm bữa đóa nữa là vìa DK bị cạo đầu lun :(( Thôi tất cả vì forum lỡ là osin của forum rồi bik seo được :em106:
    Seven cho cái kế hoạch cụ thể bàn về cái gì bữa đóa để khỏi mất công tới suy nghĩ nữa :pepsi:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.