Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Tất cả những ai có tâm huyết với 4rum này thì vào đây

Thảo luận trong 'Offline, HPBD' bắt đầu bởi se7en_ledao, 17 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. se7en_ledao

se7en_ledao Envoy Of Entertainment

Ðề: Tất cả những ai có tâm huyết với 4rum này thì vào đây

bữa đó sẽ nói về cái giao diện và cách hoạt động mới của 4rum nha, yêu cầu tham gia đầy đủ ha, hok năn nỉ nữa bắt buộc lun

2. rko_4180

rko_4180 New Member

oái zoài nguyên kái forum bị bắt đi hít àh hòhò níu ko đi thì sao bannick hẻm :-"
    @dk: haha mốt h cạo nửa kái đầu đằng sau đó anh đưa em kạo lun cho zìa khỏi bị cạo :)):))

3. lily_fames_dp

lily_fames_dp Chủ tịch lò mổ

cho em cái danh sách nếu muốn em đi (posy trực tiếp lun đi)
    và có tên. phải đi hết, tránh tình trạng leo cây (tởm tới già)

4. se7en_ledao

se7en_ledao Envoy Of Entertainment

Uhm bắt buộc lun, ai hok đi thì sẽ bị khoanh vùng để mai mốt coi có phạm tội gì sẽ xử lý nặng hơn người có tham gia, đặc biệt là mod nha :D

5. lily_fames_dp

lily rút ra khỏi danh sách mod và smod, tự thấy ko đủ quyền lực chui dzô (toàn admin, smod, mod) hem àh, cấp cao hem dám trèo cao => ko bắt buộc tùy pé lily

6. rainbow

rainbow New Member

to ss: làm ơn đi dùm coan cái, chứ con cóa bít ai đâu, ss mờ hông đi thì sao coan đi hử, cóa ss đi thì mm coan mới yên tâm cho con đi chứ. Với lại ss cũng nói là mem cũng đóng góp xây dựng 4rum mà, ==>ss đi nha :em65: :em65: :em65:

7. lily_fames_dp

ho` rainbow nói j` dzay đi rùi mới quen biết chứ đừng wen bạn là mod nhé, ko cóa lily là ko đi, nói dzay dc sao
    ho`, bua đó ko đi đâu xa, thì lily trốn ra dc nhưng chỉ 9h-10h hay 8h - 9h cũng dc, ngoài cái time này thì potay, đi nhá pé rainbow nè, BQT nhiều tên dc lắm mừ nghe nói rainbow đang phòng ko, biết đâu kua dc tên nào, cố gắng đi nha vì 4rum và cả tương lai pe rainbow ha

8. darkknight

darkknight Member

Kua DK nè đang sống độc thân, chả ai thương yêu ;))

9. sinbad_my_love

sinbad_my_love New Member

hix...cái topic wan trọng nì mà mấy pa'c trong BQT còn tranh thủ 8 nữa hix....<_<

@se7en: bạn tính dẫn đi wa'n cafe nào vậy ??? gần đó hem...để có j S lên thẳng đó lun....tại sợ bữa đó busy....hix....sáng CN S busy ở chỗ làm nên nếu trốn được thì ra thẳng wa'n cafe lun ^^ sẽ cố gắng nhưng ko hứa trước j hết nha ^^ hên xui hehehe :p

[​IMG] CaptainSinbad

10. rko_4180

rko_4180 New Member

oái zoài nge móa iu nói lè đi từ 9h->10h thì em xin káo ạh toàn h linh....kái nì kóa lí do chính đáng nên đừng hành em nhá ----> học anh-----> siêng nhắm kơ......do đó ko đc hành em (em chỉ lè mod box manga thui ko cần đi cũng đc nhẩy).....nếu đi buổi chiều thì đc.....zí lại móa ko đi koan cũng ko đi nhá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.