[♀][16][HanNah Hanh Nguyen] - [̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Always Smile[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]

Thảo luận trong 'Miss' bắt đầu bởi bemyself94, 29 Tháng chín 2011.

1. hanah2134

hanah2134 New Member

giu~ dug loi hua' .....vote choa chj 2 phieu lun nek` :p:p:p:p:p

bemyself94 thích bài này.
  2. phanhatuanh

phanhatuanh New Member

c nay hjh nhu hoc chug lop w a vjh ne :) voteeeeeeee cho c lun ;))

3. bemyself94

bemyself94 New Member

ez...A đúng tốt bụng lun ak []==[] giúp ng` ta mà hok zúp cho chót j hết hix thấy ghét :((

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

hehe tks you e nhìu nha @};- e kttt tốt hem? B-)

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

hihi đúng òi chị học chung lớp vs Vinh òi chơi chung nhóm vs nhau lun :) hok ngờ a Tun~ nha` ta famous nhỉ,ai cũng bik ;)) ah` tks you e vi đã vote cho chị :x e kttt tốt hem?

4. phanhatuanh

phanhatuanh New Member

da cug kha on c ;)) thanks c nha.con c kttt tot ko?

5. bemyself94

bemyself94 New Member

chị huh? Tốt em...12 làm tn mà :D hok bik thì hên xui đánh lụi thôi o|\~ hihi

6. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

12 mỗi tuần có 4 bài trắc ngiệm rèn luyện kĩ năng lụi tỷ lệ cao :ar!:ar!

7. bemyself94

bemyself94 New Member

haha chính xác :(fight) mà nói chơi thôi chứ kttt em làm cũng bt ah` a...Hok đến nỗi mà lụi hết đâu a :yoyo26:...Mà cũng công nhận học xong 12 kĩ năng lụi của mọi người đều rất là pro và lẹ.Kết quả thì hem bik sao :yoyo69: haha mà nói chứ sáng nay e mới gặp mặt pe' Khoa nhà ta đó a :yoyo5:

8. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

haha cảm nhận sao e ,đẹp trai hok @-)@-)@-) lớp e có bị áp lực tinh thần mấy bài kiểm tra hok :) giáo viên hù dọa ...

9. bemyself94

bemyself94 New Member

hihi nhìn dễ thương đúng tố chức hs lớp 10 lun, như nai tơ zi ak :D em bị mấy thằng boy nhóm e vs Vinh nữa ak bảo em lái may bay bà già ak[]==[]...A hỏi coi tức hem?Ng1 ta hiền dễ thương zi mà lỡ lòng nào nghĩ ng1 ta zi chứ hĩ :((
    Còn về việc học lớp em huh? Hihi tổ 1 em là nguyên đám nhóm e zúp đỡ nhau lắm a ơi.Chủ yếu là bị khủng hoảng ông thầy Lý Duy Nhất vs Mrs chủ nhiệm toán Thu Hiền thôi :yoyo63:

10. gwakjangwoo

gwakjangwoo 곽장우 Staff Member

up cho chị , ngày mới vui vẻ :):)o|\~