Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

MC got Talent, nên hay không ???

Thảo luận trong 'Hỏi, Đáp và Thăm dò' bắt đầu bởi [ẹc], 12 Tháng mười 2011.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Xem như phần chương trình M2M của chúng ta thật sự đạt được kết quả tốt khi M2M đã trở thành 1 sân chơi vui vẻ và đoàn kết của tất cả ace MC, vậy còn cái chương trình MC Got Talent (Viết tắt là MCGT ha) thì sẽ như thế nào ?

Nói sơ qua về cái MCGT là nó sẽ tạo ra 1 sân chơi giúp chúng ta thể hiện tài năng như hát hò, nhảy múa, ảo thuật, leo núi, hài kịch, ... nói chung cái gì bạn nghĩ là tài năng của bạn đều đc hết. Vậy cuộc thi này tổ chức có thật sự phù hợp với văn hóa trường mình không ?

Các em đóng góp ý kiến giùm anh hen.

Nếu được thì năm nay chúng ta sẽ tổ chức chương trình này vào khoảng thời gian thi HKI xong cho đến thi giữa kỳ của học kỳ II.

Thân.

[ẹc] sến

2. †Nh¤k°Lü«†

†Nh¤k°Lü«† New Member

tem phát...
    e nghĩ cũng nên có 1 nơi cho các bạn show tài của mìh :x:x:x:x

3. Tyn.A3

Tyn.A3 New Member

hát thì karaoke mới hát đc, e sợ hát chay lắm r haha =))
    e w tranngocachau chắc diễn ảo thuật đó a =))

4. mymy.meo

mymy.meo New Member

Em nghĩ chương trình này cũng được đó anh. Mọi ng có cơ hội cho ng khác thấy tài lẻ của mình. :-bd

5. Thy MaNữ

Thy MaNữ :* Thy DễThươngggg

:)) i think we SHOULD ..B-)... Great idea đó admin :> cổ vũ cổ vũ ~^o^~~^o^~~^o^~~^o^~

6. thaomyhuynh96

thaomyhuynh96 New Member

7. Kidz Kòi

Kidz Kòi Member

8. Ponie Tran

Ponie Tran New Member

e thấy ý định này cũng đc do;) e ũng hộ nèo|\~

9. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

tại anh chỉ sợ tổ chức cái này, các bạn giấu hàng hết do ngại. Cho nên tụi em sẽ là người xây dựng văn hóa vui vẻ chung cho toàn thể sự kiện thì sự kiện mới gặt hái thành công đc.

10. ♥Gấu♥

♥Gấu♥ NABPhương

=)) bắt đầu khổ há há há @};-@};-@};-

tới luôn đi pác , làm thữ mới biết được . Như cái M&M này đâu ngờ sôi nổi đến thế