[Cuộc Thi] Vua Hùng cũng phải KHÙNG !!!

Thảo luận trong 'Đố vui' bắt đầu bởi [ẹc], 9 Tháng tư 2007.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

LUẬT THI:
    1. Sau một thời gian ốm nghén đau đớn quằn quoại kinh dị và cuối cùng đã hình thành 1 list các GameShow với mục đích đem lại nhưng kiến thức bổ ích - tiếng cười vui vẻ và các phần quà dễ thương. Chúng ta sẽ bắt đầu với trò
    Vua Hùng cũng phải KHÙNG ;))

a. Cuộc thi gốm 2 phần , một phấn trắc nghiệm sơ sơ kiến thức thông qua các câu hỏi nhỏ. Một phần thể hiện sự dí dỏm và tìm tòi của các bạn thông qua 1 câu chuyện vui, giai thoại vui, cổ tích chế về các Vua Hùng :D.

b. Mỗi bạn chỉ được quyền trả lời một lần với nick của mình, các bạn vào địa chỉ http://mc2day.net/t/vuahung để trả lời các câu hỏi. Mỗi bạn tham gia cuộc thi và tham gia bình chọn yêu cầu phải có từ 10 bài viết tham gia trong 4rum trở lên. Các bạn phải trả lời toàn bộ câu hỏi và phần câu chuyện mới coi là hợp lệ.

c. Thời gian bắt đầu từ ngày 9/4/2007 đến ngày 16/4/2007, sau ngày đó mọi trả lời của tất cả các bạn sẽ không còn được chấp nhận.

d. Từ ngày 17/4/2007 đến ngày 21/4/2007 BTC sẽ tạo 1 cuộc bình chọn dành cho các chuyện của các bạn.

e. Ngày 24/4/2007 BTC sẽ có thông báo cho các bạn trúng giải. Giải thưởng gồm 2 giải thưởng : một giải chính và một giải may mắn. Giải chính bao gồm 2 VÉ XEM PHIM TẠI RẠP GALAXY :em131: dành cho bạn nào có số câu trả lời đúng nhìu nhất và có truyện được mọi người bình chọn nhìu hơn (điểm bình chọn dựa theo số bình chọn của tất cả các thành viên trong forum), và giải may mắn sẽ do BTC chọn ngẫu nhiên một tham gia cuộc thi để làm người may mắn nhất, phần thưởng dành cho người may mắn là sẽ được cộng thêm 5000 điểm, và sẽ thay đổi Title theo yêu cầu của bạn.:em61:

Lưu ý về nội dung của bài thi viết truyện ngắn về các vua Hùng:

:em65: Các bạn có thể viết mọi truyện về các vua Hùng trong khoảng 1000 từ, các bạn tuyệt đối hem dùng hình ảnh vua Hùng nghịch ngợm 1 cách quá đáng vì vua Hùng cũng là hình ảnh của dân tộc, chúng ta chỉ nên vui vẻ có chừng mực mà thôi.

:em72: Các bạn chỉ có một lần trả lời nên các ban nên cẩn thận trước các quyết định của mình, BQT chỉ sẽ tính bài gửi cuối cùng của bạn ;) trong thơi gian hợp lệ

Nào chúng ta cùng bắt đầu cuộc thi
    [iframe=1050]http://mc2day.net/t/vuahung[/iframe]​

Lưu ý : mọi thông tin cá nhân các bạn điền vào sẽ được bảo mật.

2. sakichi

sakichi New Member

Ðề: [Cuộc Thi] Vua Hùng cũng phải KHÙNG !!!

uhm sak có 1 số đề nghị phần thi trắc nghiệm thì thi như trên còn phần truyện thì mình nghĩ nên tại 1 cái box dự thi để mọi người up truyện của mình vào vì tạo 1 bài thì thêm đc hiệu ứng, hình ảnh, âm nhạc...nhìn sẽ đẹp hơn thay vì chỉ là 1 bài nhìn rất khô khan

3. uknow

uknow New Member

Ðề: [Cuộc Thi] Vua Hùng cũng phải KHÙNG !!!

uhm nếu như up truyện bùn hay wái đản thì có đc tham gia ko truyện viết hay sưu tập đều ok àh