Góp ý : Bổ sung thêm mục sự kiện sắp diễn ra được ko ??

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi comay1709, 13 Tháng ba 2012.

1. comay1709

comay1709 New Member

Chào admin.

Cám ơn admin thời gian qua đã duy trì và phát triển diễn đàn này để những em học sinh còn ngồi trên ghế nhà trường được học hỏi, giao lưu với nhau trong học tập và trong những hoạt động ngoại khóa và những cựu học sinh đã ra trường như tôi có nơi để tìm lại nhau, được ôn lại những kỷ niệm học trò thân thương ngày xưa cũ.

Diễn đàn rất hay khá đầy đủ các chuyên mục, tuy nhiên xem cả diễn đàn nhưng mà tôi chỉ thấy mục sự kiện cũ mà ko có mục sự kiện sắp diễn ra. Là 1 cựu học sinh đã ra trường từ rất lâu, tôi rất muốn 1 lần được trở lại thăm trường cũ, trở về thăm trường những ngày thường thì chắc là ko tiện rồi chỉ có thể nhân khi trường có những sự kiện gì đấy (như hội chợ, lễ 20.11, ngày truyền thống của trường v.v...) thì những cựu học sinh như chúng tôi tranh thủ ghé về thăm trường, thăm lớp, thăm thầy cô và các bạn cũ của mình.

Mong là diễn đàn sẽ có thêm chuyên mục : "Những Sự Kiện Của Trường Sắp Diễn Ra" để mọi người tiện theo dõi và các cựu học sinh ngoài dịp lễ 20.11 hằng năm sẽ có thêm nhiều dịp để trở về thăm trường.

Thân ái.

2. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member