Gay, Thái độ kủa bạn

sakichi

Ðề: Gay, Thái độ kủa bạn

Uhm có lẽ nhiều người nói tôi hơi điên loạn khi tôi thấy tình yêu đồng tính là trong sáng và đẹp đẽ ^^
Uhm nhưng cólẽ điều đó với 1 số bộ fận dân gay thì hem đúng lắm bởi vì họ nghĩ gay chỉ là để thỏa mãn thoai, và có những người tự biến mình thành gay để lợi dụng, kiếm chác chậc chậc...
Uhm nếu như gay mà yêu S (straight viết thế đúng hem nhỉ) thì kế thục thường sẽ là rất buồn........
Dù seo tôi cũng rất hâm mộ những ông bà cụ hằng ngày dắt nhau đi dạo công viên...bởi vì tình yêu của họ đã đc thử thách wa thời gian
Tình yêu nam nữ dù có rạn nứt thì còn có đứa con làm cầu nối còn tình yêu của 2 thằng con trai có thể dễ dàng tan vỡ đường ai nấy đi..
Thoai viết lộn xộn như thế có lẽ là đủ roài ai muốn hiểu sao thì hiểu nhé
@kuliu: gay hem mám trai lắm đâu bạn àh giống như tình yêu nam nữ ấy phải là người họ nghĩ là dành cho họ thì họ mới yêu chứ còn chuyện con trai bình thường mám gái thì seo hem ai nói vậy mà toàn đả kích gay hám giai thế

oo0SunShine0oo

hix...chẳng hiu nhìu là bạn noái cái ji`...nhưng hình dưới chữ kí của bạn dẹp thiệt đó...đó là Uknow với Hero nhóm DBSK không za?

Những người bị G người ta thật sự cũng chẳng muốn mình bị vậy chút nào, đó là bẩm sinh rùi, nên những người đó nên dc sự thông cảm từ mọi người xung quanh, mình nghĩ vậy đó

Tina

ai cũng có quyền được yêu hết mà, đâu nhất thiết nam thì phải yêu nữ đâu

meo_nho

gay? hoàn toàn hem thấy có vấn đề gì, họ sinh ra cũng là con người, họ chỉ thuộc dạng lầm lạc về giới tính thoy, gay hay les thì cũng như nhau, có những người thích chơi với b hơn là với g, có những người vì do cha mẹ họ cấm yêu đương nhăng nhít khi chưa đủ lớn, điều đó khiến họ hoàn toàn lạc đường và đó là nguyên nhân chủ yếu thành gay và less.Cứ như mọi người nói, miễn họ vẫn sống có ích cho nước và khônng đụng chạm j đến mình là ok rùi.