Reported Post by nguyenls86

nguyenls86

nguyenls86 has reported a post.

Reason:
Tui muon chinh sua bai viet hoac xoa bai viet nay thi lam nhu the nao ?
Post: Tìm bạn cũ từng học chung MC nk 2000-2003 ( tốt nghiệp năm 2004)
Forum: Niên khóa 2000-2003
Assigned Moderators: N/A

Posted by: nguyenls86
Original Content:
Hôm nay lang thang trên FB vô tình được biết trang web trường MC. Ngôi trường mà thời học sinh mình đã trãi qua với bao nhiêu kỉ niệm vui buồn. Trong đầu mình chợt hiện lên nhửng hình ảnh một thời học sinh đã qua với cảm xúc khó tả. Chợt nhớ đến các bạn bè đồng trang lứa với mình, từng học chung với mình. Không biết giờ đây cuộc sống các bạn như thế nào? Chắc hẳng rằng mỗi bạn đều có cuộc sống của riêng mình, nhưng chúng ta đều có một điểm chung từng là học sinh của trường MC.
Với điểm chung này, mình rất mong rằng sau này dù bạn ở đâu hay làm gì chúng mình vẫn còn có thể gặp lại nhau, trò chuyện với nhau, ôn lại những kỉ niệm thời hoc sinh của chúng mình.
Mình tên Lý Sỹ Nguyên:
Địa chỉ mail : [email protected]
Năm 2001 - 2002 : lớp 10 a 25: vì năm này đổi đến 3 cô chủ nhiệm nên không còn nhở rõ tên của các cô chủ nhiệm.
Năm 2002 - 2003 : lớp 11 a 7 : thầy Tường Châu chủ nhiệm. ( năm này có chụp hình làm cuốn kỉ yếu, bạn nào còn giử có thể chia sẽ với nhau )
Năm 2003 - 2004 : lớp 12 a 5 : Cô Bích Quân chủ nhiệm. ( năm này chồng cô Bích Quân qua đời)

Nếu các bạn đã từng học chung với mình đọc được topbic này thì liên lạc với mình nhé. Hoặc để lại thông tin, hi vọng rằng chúng mình còn gặp nhau.
Chúc các bạn thành công và luôn vui vẻ trên đường đời của mình ^0^