B7 nk 2009-2012 - Hình tập thể lớp

Marie Curie

Administrator
Oanh Lê

Chỉ còn vẻn vẹn đúng vài ngày nữa..sẽ phải chia tay nhau, chia tay cuộc đời hs
Nhớ quá...nhớ thói quen mỗi ngày đùm đề sách vở lên trường..ko học thì buôn dưa lê
Nhớ những khi thức đêm thức hôm học bài sợ bị mắng mỏ, bị ghi vào SĐB
Nhớ những đứa bạn..có đứa học chăm, có đứa cũng rất lười
Những khi trống tiết ko đc về thì cũng quậy phá hay chọc ghẹo nhau
Sắp chia tay rồi..mình muốn làm biết bao nhiêu là thứ
Muốn viết lưu bút, muốn làm 1 cái clip cho lớp mình, muốn lấy tất cả sđt của các bạn, muốn cùng các bạn đi du hí ngoại cảnh 1 bữa ra trò
...
...
Và cũng rất muốn ôm mỗi người 1 cái
Biết bao giờ
Lớp mình
46 thành viên lại cùng đc ngồi học chung, ăn vụng....
Mình rất yêu trường mình..ngôi trường Marie Curie--nơi làm thay đổi con người mình, mang đến cho mình thầy cô, những người bạn rất rất rất tuyệt vời!
Mình yêu B7
Và mình yêu tất cả các bạn khối 12
Thời gian ơi..ngừng lại đc ko?!.

— with Anh Phuong, Anh Vu le Tran, Curly Hugo, Huynh Tien, Gua Siu Nhon, Jenny Phương Linh, Bin LB, Nguyen Dinh Bao, Thanh Tùng Nguyễn, Raymond Bao Balotelli, Mina Nguyễn, Mc Mt, Jenni Tran, Phuc Le Tu, Thuan Huynh Ngoc, Bui Tung, Huu Huy Nguyen, Mononoke Duong and Hoang Khiem at Marie Curie High School.

• https://www.facebook.com/photo.php?...et=fp.100001736460888.100001695072758&type=1#Curly Hugo, Pun Phúng Phính, Mononoke Duong and 34 others like this.
    • Mina Nguyễn Mờ...
      Nhưg dthg ♥May 9 at 12:58pm · Like · 1

• Khoa Kids Kỷ niệm khó wen mà e!nó sẽ khó fai mờ trog tâm trí ta lắm!^^May 9 at 1:00pm · Like · 1

• Minhminh Nguyễn mom cũng đã trải wa tâm trạng như con vài năm trứơc đây ,buồn vui lẫn lộn nhưng buồn thì nhiu hơn,thấy tiec nuối 1 cái j đó k muốn rời đi..the là mom đa ngoi lai vai h đồng hồ trong lớp nhin lai moi thứ và bôi bẩn trên bàn học cuả minh là mình đa ở đây..hí híMay 9 at 2:04pm · Like · 2

• Phuc Le Tu Thời gian không thể ngừng lại còn kỉ niệm về cuộc đời hs sẽ ngừng lại và đc lưu giữ trong kí ức của mỗi người hs chúng tak^^May 9 at 4:09pm · Like · 1

• Bin LB whether the time has passed quickly, the memories will still remain in the hearts of every humanMay 9 at 4:13pm · Like · 2

• Jenny Phương Linh thời gian trôi nhanh quá...ước gì dừng lại lúc này nhỉ..^^May 9 at 5:12pm · Like · 1

• Tran Nghia đông zui wa/.May 9 at 5:59pm · Like

• Chí Phèo Tiên Sinh ghen tỵ quáMay 9 at 6:38pm · Like

• Raymond Bao Balotelli xuc' dong wa' ak hjx :((((((((May 9 at 8:59pm · Like

• Cloudy Wind Sao v thay them dc la hoc sinh qua :(.! That su muon khoc va them dc nhu vayMay 9 at 10:33pm · Like

• Amar Zàkiră sooooooooooooMay 9 at 10:54pm · Like

• Oanh Lê Hicccc:(( them dc lam hs...muon nvay hoaiii..ghet phai lon lennnnMay 9 at 10:56pm · Like

• Khoa Kids Hjhj ai cũg có ước mơ như e v đó nhưg Cs là v,r mìh vẫn sẽ lớn lên,lo đủ thứ chuyện!nhức đầu lắm eMay 10 at 12:19am · Like

• Mononoke Duong thương qá mày :(May 10 at 12:20am · Like

• Shin Nguyen muon tre mai~ ko gia ko ??? de K keu Petter PAN den dan di la het lon :))May 10 at 6:20pm · Like · 2

• Bui Tung ranh ju v?May 13 at 3:38pm · Like

• Bui Tung ngoi noi nham?May 13 at 3:38pm · Like · 1

• Bui Tung ai rua jum minh 2 buc hinh nay dc k v??? huhuMay 17 at 6:32pm · Like

• Mc Mt Chi con mai nua thoi sao tg oi hay tro lai di hay de nhug ki nim do sog mai trog tug tam tri cua tug member b717 hours ago · Like