Dự định tổ chức lửa trại cho thành viên CLB DSX

Jacy Giang

Ðề: Một số kỹ năng trại

hehe cuối năm học nì CLB đang định tổ chức một đêm lửa trại cho các mem của CLb nè, hix hix nhưng chưa ai đăng kí thì làm giè chứ nè, hehe nên mong bạn ...rorist zới thiệu dùm CLB dc hun dzỵ , thx nhìu^^

theterrorist

hix cái đó còn tùy thuộc vào chiện thi cử và kết quả của các mems. Cuối năm học nì thì terror ko đi đc, cuối năm, gần tết thì terror đi đc =)) . Mà mún giới thiệu gì??? Hok hỉu đc ý bạn >.<

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Àh àh.. chị Giang oai.. cái zụ giới thiệu thì giao cho em có lý hơn áh.. ^o^..
Mà khi nào đi zạ.. cho em đi ké.. :)) :D

KuLiu

Thiếu rồi, cháu xin bổ sung.

LỬA TRẠI KƯA BOMB

Nội dung là kưa bomb, bất kứ cháu nào kó trình độ kưa bomb mà ko kó kĩ năng trại đều kó thể tham gia, ko hạn chế lứa tuổi.

Mục đích: thêm fần náo nhiệt cho buổi ăn nhậu, wây wần. Thắt chặt tình hữu nghị và chủ yếu là nhậu!

Kách thức: kác cháu kó 1 chai rượu và 1 kái ly, kái ly chuyền đến đâu là cháu đó fải uống để lấy gan mà kưa bomb, kưa mà bomb nổ thì pass, kưa mà ko nổ thì fạt uống lại kưa lại, kứ hơn 50% khán giả kười kó nghĩa là bomb nổ, im re dek ai kười thì tự hiểu đê. Cháu nào kưa ngu, uống nhiều down sớm âu kũng hiểu vì sao.

Vật liệu: rượu bia và kác thức uống kó kồn, mồi nhắm kác loại, 1 chiếc kốc thủy tinh, lửa kó thể giao động từ kây nhang, kái đèn kầy, kái đèn dầu, kái đuốc, khúc gỗ.... cho đến kái bàn, kái giường thậm chí kái nhà.... cháu nào kó máu khủng bố thì đá luôn kái trường... kàng đông kàng vui!

Dạ cháu xin hết =))

theterrorist

ê ê ê chỗ người ta làm ăn bay vào giựt mối là sao hả? Thui giao cho e lun đó ;)) làm tốt đi rồi a về nc a thưởng ;))
Bác KuLiu đưa ra sáng kiến để đi trại toàn boys ko thì đc chứ có girls vào thì chắc phá sản... Lỡ mà xỉn hết thì mấy người đẹp trai như terror phải cận thận, ko thì khôn mấy chục năm, dại trong mấy tiếng đồng hồ =))

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Nhờ wài cái trại năm kia..
Bị bắt uống rượu pha sirô..:-&
NHậu tới 6h kém 15 ( 6h tập trung )
~> 1 đêm trắng
Hic.. đã thế còn dọn chiến trường của mấy ông tướng..
Mà trại năm đó zui lém.. đi zới địa phương mừ.. vừa dựng lều xong mưa xối tới tấp :))

Jacy Giang

haha ý kiến của KuLiu nếu như có mình G chắc G ok lun, chiện nhỏ đóa mè, hehe, mí pác đừng lo , cóa G tui đi theo là ok ....tới sáng , bt mừ, hehe ngại cái lè toàn "cậu ấm, cô chiêu" hun hè , hun dám chơi đâu^^
@ pé Su ; hehe chị nhờ kưng nghen, dụ nhìu nhìu chị thx nhìu hen, à kế hoạch thì sau khi thi chị sẽ đưa lên cho mọi người cùng koi roài bô sung ý kiến lun hco hoàn chỉnh roài tổ chức ngày h cụ thể lun , dzỵ hen, thx kưng woá ^^

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Hoohoh.. cho em bản kế hoạch là đc
@ pác Liu : bình tĩnh.. đừng vội manh động ><