Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Đăng ký chụp ảnh bổ sung để dự thi vòng sơ loại.

Thảo luận trong 'Vòng Sơ Tuyển' bắt đầu bởi Hanphotography, 16 Tháng chín 2012.

1. Hanphotography

Hanphotography Đội HLV số 3 - Trưởng nhóm

Tình hình là ngày thứ 7 vừa rồi BTC có làm 1 buổi chụp ảnh hỗ trợ các thí sinh để đăng ký dự thi nhưng một số bạn vì lý do nào đó bận không đi được hoặc chưa biết thông tin. Nay muốn tham gia thì các bạn thí sinh có thể đăng ký với Han studio để thực hiện bộ ảnh của mình. Sau khi đã bàn bạc với BTC thì chi tiết như sau:
    _Các bạn thí sinh đăng ký trong topic này, lập thành từng nhóm 3-5 thí sinh ( có cả nam & nữ càng tốt)
    _Các nhóm cử 1 bạn đại diện book giờ chụp trước 1 ngày với Han studio qua facebook hoặc qua email dưới chữ ký.
    _Mỗi buổi chụp sẽ diễn ra trong vòng 2-3h (thời gian available từ 9h - 17h, các bạn nên book trc) tại Han studio, rất nhanh vì mình biết các bạn còn kẹt việc học^^
    _Hình đã retouch sẽ được giao trong vòng 3 ngày sau buổi chụp.
    _Phần này Han studio hỗ trợ các bạn thí sinh nên các bạn sẽ tự lựa chọn trang phục và style.
    Mọi ý kiến và thắc mắc cũng như đăng ký sẽ thực hiện tại topic này. Chúc các bạn có thật nhiều hình đẹp & có nhiều niềm vui trong cuôc thi lần này. Thân.

[ẹc] thích bài này.
  2. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Haha, chú Han hỗ trợ các bé rồi ;), chúc chú Han đông khách.

3. Bình An

Bình An Member

free hả ad ;;)

4. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

tất nhiên là free 100%

nguyenmyhao thích bài này.
  5. Bình An

Bình An Member

e có hình dự thi r mà m' chụp nữa :D:D

[ẹc] thích bài này.
  6. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

có sao đâu :)

Bình An thích bài này.
  7. Bình An

Bình An Member

vậy cho e đkí nhé <3

[ẹc] thích bài này.
  8. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

em đăng ký bên này sẽ do chú Hưng phụ trách hen, chú Hưng sẽ contact với em ;)

Bình An thích bài này.
  9. Hanphotography

Hanphotography Đội HLV số 3 - Trưởng nhóm

Các bạn muốn đăng ký chụp thì liên lạc thành từng nhóm 3-5 bạn rồi mình sẽ chụp cho nhóm các bạn gói gọn trong 1 buổi nhé. Studio hay location thì tuỳ các bạn lựa chọn.

Bình An thích bài này.
  10. Bình An

Bình An Member

ok, tks ad nheeee:">

su_xynh thích bài này.