Bạn thích ăn Lotteria hay KFC hơn ?

KFC hay Lotteria

• Total voters
    6
  • Poll closed .

bietchetlien

Ðề: Bạn thích ăn Lotteria hay KFC hơn ?

@DK...mắm nhóc...ngừi ai như con khô...bít liền :-"...bữa bị ký đầu chưa sợ...lần nài coi chừng tui cạo trọc lun bi h =))

@ Lupin...bữa đứng nhìn nó eng...mờ nó eng xong...hem chừa mình miếng nào hết...eng gì như heo á...há há...:)) =))

@Su...gà bên Lot dở lắm...mới gra thực đơn mới đóa cưng...eng thử i...dở còn hơn mí cái cũ nữa...:))...zào eng ss free cho ly nc' :D

xuanlinh

Member

@Bietchetlien : quảng cáo cho lote dữ quá ha!
@Su : đừng lấy ly nước của BCL, có tẩm thuốc độc đó :))

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Nghi wé nghi wé.. em ăn Lotte là zô siêu thị mua 1 lon nước coi bộ rẻ zà an toàn hơn :))
@BCL : Free cái gì khác thì xực liền =))

darkknight

Member

Ghét BCL bỏ thêm phiếu nữa choa KFC, cho thất nghiệp chơi.
Bữa ăn được có một bịch potato free, tưởng hào phóng lắm, ai dè ...
Lần sau là tui ký đầu bi giờ áh :em65:

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Đem cái thông tin này bán lại cho KFC zới Lotteria về ý kiến khách hàng chắc cũng bộn tiền..hahahaha.. cho chị iu dẹp tiệm :">

Darkrain

rain thix lotteria hơn, có lẽ rain hợp với nó hơn là KFC, gà giòn, ngon và nhất là món salad ở đó thì tuyệt >.<

bietchetlien

...mí cái đứa mắm thúi nài...mình có lòng tốt mờ nó...nó... :((

@XL :-w...tui hem bao h chơi thuốc độc hết...thuốc mê thoai....goài mún làm j Su thì làm =)) há há...=))....giai đoạn nài nhường cho cậu đấy =))

@SU...cho eng đấm...eng hem cưng? ;))...hay cưng mún cái khác bạo lực hơn :))

@DK...cho nó eng...còn bị nó hâm dọa ký đầu...đúng là...:((...wỷ...wỷ chứ hem fải ngừi...oa...oa...oa..oa..oa..oa...:(( :(( :((

@DRain...salad ngon mờ mặt nhăn wá choài...chắc từ ngon fải bỏ trong ngoặc kép :))

Kim

uhm huh...that ra thi KFC ga` ngon on Lotte...nhung ma nhin chung moi cai co mot vi khac nhau...vi KFC de chieu long khach hon(dac biet la may dua qy kho tinh tuoi teen :em60:
nhung ma cach phuc vu...ben thang Lotte thay ghet...
nhung ma MC Donal cuoi nam nay co tai VN thiet hem??? da woa