Làm thế nào để tạo 1 quyển sách lưu niệm "Anh Yêu Em" cho Valentine

Thảo luận trong 'Made by Teen' bắt đầu bởi [ẹc], 24 Tháng mười hai 2012.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Nếu bạn có một người bạn trai hay bạn gái, sau đó Ngày Valentine là thực sự là một dịp đáng nhớ xinh đẹp đầy với rất nhiều ăn uống, chiếm lĩnh và những trái tim bật ra từ đầu như những phim hoạt hình cheesy.
    Hãy nhớ nhân dịp một cách vĩnh viễn bằng cách tạo ra này khá Valentine Day "Tôi yêu bạn" trang sổ lưu niệm.

2. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Bạn có một bức tranh cũ của bạn và gia đình của bạn từ khi bạn còn là một đứa trẻ mà bạn muốn giữ trong tình trạng hoàn hảo, nhưng không được lưu trữ trong album đầy bụi trên gác mái? Sau đó xem hướng dẫn này để tìm hiểu làm thế nào để tạo ra một "Thời gian Ruồi" bố trí sổ lưu niệm.
    Marion làm cho một bố trí đáng yêu bằng cách sử dụng một hình ảnh cũ của mẹ cô, mình, anh, chị, em ruột của cô. Yêu em Mom

3. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Làm thế nào để bố trí sổ lưu niệm

Video hướng dẫn này thủ công cho thấy làm thế nào để tạo ra một bố trí sổ lưu niệm với một thiết kế đơn giản nhưng hấp dẫn. Tuyệt vời cho người mới bắt đầu và những người muốn biết thêm về scrapbooking. Tìm hiểu làm thế nào để thiết kế một bố trí sổ lưu niệm bằng cách xem video hướng dẫn này.